What's new

Chia tay người tình!

3xu

Phượt thủ
(Kể lể đôi lời với vài dòng chia xẻ)

Muốn gặp em kể từ ngày biết em qua internet. Em rực rỡ và đằm thắm, cảm nhận đầu tiên khi thấy em.

Thèm muốn thúc đẩy thú tính sở hữu của thằng đàn ông lên đỉnh điểm khi em ghé thăm HN. Vài lần giới thiệu, dăm buổi cafe, kể cũng khá tốn kém, rồi cũng được nắm tay em tung tăng mỗi chiều cuối tuần. Các buổi chiều mất bao công sức dối vợ lừa con. Em biết không em?

Những ngày đầu êm ái tuyệt vời, khám phá em với tất cả đam mê cháy bỏng tới những tận cùng cơ thể. Em êm ái, nhẹ nhàng, lãng mạn và đầy thú tính. Sự kỳ quái trong em đun sôi ham muốn trong tim kẻ si tình.

Rồi những kỳ du lịch, dựa vào cơ thể ấm áp, nghe em hát các ca khúc của Phương Thanh, 50 Cens sao yêu em nhiều thế. Rồi vùi đầu vào .. giấc ngủ.

Và cứ thế thời gian trôi!

Và kẻ si tình vẫn vùi đầu vào .. giấc ngủ!

Đâu biết rằng, ngoài kia, cuộc sống bao thay đổi. Rồi một tối đẹp trời, chợt nhận ra ham muốn dành cho em vơi đi quá nửa. Có thể vì nhàm chán, có thể vì sở thích đã khác nhau, có thể vì em đỏng đảnh hay là vì nhu cầu của kẻ si tình quá mãnh liệt? Có lẽ vì tất cả.

Nhưng sao xa em được khi nhớ về những kỷ niệm ngày mới quen nhau và các khoản đầu tư anh đã trả?

Đôi khi buồn và cô đơn, thôi thì đành tìm đến em để được dựa vào .. và nghe em hát rồi gục đầu vào .. ngủ. Dù sao cũng không phải chi tiền. Cũng đỡ.

Chuyện gì đến cũng phải đến thôi, ông trời đã an bài rồi, chả ai tránh được số phận. Trong chuyến đi gần nhất, em cứ đòi theo, chấp nhận trong miễn cưỡng, hỏng xe. Em mè nheo, cứ như là hồi mới yêu vậy, bực mình và em ăn cái cờ lê vào mặt.

Hối hận ư, thời gian đâu có quay trở lại, đã muộn rồi!

Là mãi mãi nhớ
Nhớ mùi da thịt
quện mùi mồ hôi anh trong những phút lên đồng
Nhớ những đêm trăng mồ côi
buồn nghe em hát
Nhớ tính khí thất thường
nhưng cuồng loạn
Nhớ những buổi chiều bên bờ thác loạn
em thầm thì, ôi thích quá đi thôi
Nhớ phút giây nóng vội qua rồi
Em một đi không ngoảnh đầu ngoái lại

Nhớ và nhớ..!

Quặn lòng đau năm củ tư tôi tặng
Dù rằng em vẫn luôn ở bên tôi.

Tạm biệt em, cô gái mang tên 5500 họ Nó Kìa.

Hà Nội, T9/2007
3xu

Last edited:
chép bài ở đâu thế

Dạo này 3xu tiểu thuyết văn học gớm nhỉ hết chỗ show hàng rồi hay sao mà tự sự thế

Vụ này trên mạng nhiều lắm!
Dẫu sao 3xu viết cũng rất ...đầm đìa và tràn ngập cảm xúc...
Em đi rồi.. Tuyển em khác đi nhé rồi viết bài mới.?!!! Chờ đợi cảm hứng lần sau!

Liên tưởng linh tinh là chả đen tối thẹo nào. :)
Nhưng dù em nó là ló kìa hay xám xùng thì cái hình tượng ăn cờ lê vào mặt cũng bạo lực quá.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,571
190,130
Latest member
lam_phuotthu
Back