What's new

Hanoi Homestay

Status
Not open for further replies.

Lam Ngo

Phượt tử
Xin chào các Phươt xa gần,

Mình cũng đã tham gia diễn đàn phươt khá lâu, tuy cung hơi lười đi Phượt vì do công việc bận rộn với lại những lúc muốn Phượt là không tìm được bạn đồng hành.

Xin giới thiệu với các bạn dịch vụ của gia đình nhà mình nhé:

Có một phòng rộng 40m2 có thể ở được 4 người, được xây dựng theo tiêu chuẩn 3 sao tuy nhiên nhà không có làm ăn sáng.

Mới các bạn ghé thăm website nhà mình nhé: www.hanoihomestay.com.

Hy vọng các bạn sẽ thích ở nhà mình

Thân

Giá cho thuê trên website của anh có update không? Nếu có thể update availability của từng tháng thì tốt.

Lưu ý chủ topic!!

Để giới thiệu dịch vụ của mình tại Diễn đàn, bạn NÊN chia sẻ trực tiếp các thông tin cần thiết, tối thiểu như : (Một số)Thông tin, ảnh minh hoạ, giá cả ...

Nếu chỉ để dẫn link quảng cáo thì không phù hợp với quy định của 4rum!!

Thời gian cho bạn là 24h nhé!! :)

Xin chào các Phươt xa gần,

Mình cũng đã tham gia diễn đàn phươt khá lâu, tuy cung hơi lười đi Phượt vì do công việc bận rộn với lại những lúc muốn Phượt là không tìm được bạn đồng hành.

Xin giới thiệu với các bạn dịch vụ của gia đình nhà mình nhé:

Có một phòng rộng 40m2 có thể ở được 4 người, được xây dựng theo tiêu chuẩn 3 sao tuy nhiên nhà không có làm ăn sáng.

Mới các bạn ghé thăm website nhà mình nhé: www.hanoihomestay.com.
Hy vọng các bạn sẽ thích ở nhà mình

Thân
Chào bạn, mình đã thăm dịch vụ homestay của nhà bạn. Phòng đẹp nhưng chỉ để ngủ (khi ngủ thì khg ai nhìn thấy gì vì mắt có mở đâu mà nhìn), ăn sáng không có, khách fải tự tìm nơi ăn giữa chốn mà lâu nay đã nổi danh "đểu" với khách phương xa!? Giá thì tính = đô? 12 usd/người= 18 usd/2 người...Hẹn bạn khi nào mình chuyển đổi được thành quốc tịch Mỹ và đi phượt ở VN sẽ sữ dụng dịch vụ nhà bạn.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back