What's new

Phong Trào cho Phượt-CY08

Không biết viết vào đâu em mượn đỡ khu tự trị của bác tê tê sì pam chút cho đỡ stress, có gì chúng cũng không mắng em đươc...hô hô, sau đó thằng Ác con Mốt muốn move đi đâu thì move...

Dạo này em thấy phong trào của Phượt hơi bị xuống, số bài post cũng khg nhiều, các hoạt động ăn chơi nhảy múa, sinh hoạt tập thể cũng không phát triển lắm và nếu có thì khg quy tụ được một cách rầm rộ nên vào ngày cuối năm có mấy nhời sì pam như sau:

- Phải kiểm điểm hội Ác, Mốt, đánh thật nặng vào..múc tập thể càng tốt.. heheh... ( tý em post mấy cái roi cho các bác chọn...)do không tổ chức giao lưu, ăn chơi nhảy múa cho anh em..
- Nếu các bác có plan cho việc offsite, đi phượt (có chủ đề chẳng hạn) ..định kỳ là tốt nhất để mọi người cùng tham gia, giao lưu thì em ỉn mông cho các bác đánh lại..hohoh..nên tạo phong trào cho anh em phượt giao lưu với nhau,
- Năm hết tết đến, các bác xem nên tổ chức quả "gặp nhau cuối năm" tất niên giao lưu bóng bàn phát cho xôm tụ đi các bác...càng sớm càng tốt, để lâu gần ngày cuối năm ai cũng busy thì kẹt

Có vài nhời đến các bác, chúc các bác năm mới vui vẻ, hạnh phúc và phát đạt(beer) (beer)

P/S: Có mấy cây roi để :T :T :T Ác và Mod, đặc biết chú Mod ăn chơi ( hình như chuoiday thì phải), em post lên các bác thấy cái nào được thì chọn em kiếm về múc nó hohoho

Last edited:
Em cũng có cái như thế này =)) =)) =)) để tẩn ác mốt rồi :)) :)) :)) :LL :LL :LL

Mấy cái roi này của nhà virus có lắp được pin không??? Miẹ! Nhìn thì rõ là to và dài đấy, nhưng mà léo có pin thì vứt nhá !

:)) :)) :))

Nhà Nhựa tâm địa xấu xa. Cái này dùng để quật chứ ko dùng vào mục đích khác nhé :D:D:D

Cái này mà quật thì không biết gì để phịch hả các bác, nhiều chủ để thú vị thật:))

Chuối đây;27871 said:
Thế chú vnvirus có mang cái nào về ko đây? Cho a thử cái nào !!!!

Mày tính "thông cống" hả chuối hohoho...thế thì phải mua để sẵn 5 lít dầu Tường An ở nhà....:T :T

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,180
189,941
Latest member
Thao10
Back