What's new

Đường offroad liên xã lên Sapa

3xu

Phượt thủ
Bác nào đã đi qua hoặc có thông tin gì về đường này phọt ra đây phát.

(phía dưới là về giữa Nghĩa Lộ - Tú Lệ)

Chân thành cảm ơn.

Re: Hỏi đường??????????????????

Bác cứ ghi rõ địa danh ra cho dễ hiểu, ví dụ cung đường bác muốn hỏi là: Hanoi - Thu Cuc - Nghĩa Lộ - Mù Cang Chải - Sapa... chứ nhòm vào cái bản đồ mờ tìn tịt chẳng biết bác muốn hỏi cung đường nào để phọt ra.

@ Xoài: Cái bản đồ mờ mịt đó thì mấy bạn trên này ai chả có và lại ai đã đi qua rồi chắc chắn sẽ nhớ luôn. Còn cái đoạn Hà Nội - Sa Pa thì thường đi 2 đường: 1 là Hà Nội - Yên Bái - Lào Cai - Sapa, 2 là Hà Nội - Nghĩa Lộ - Than Uyên - Sapa.
Ở đây mình muốn hỏi về cái đường liên xã nằm giữa hai con đường đấy, bạn có biết thông tin gì phọt ra phát nhé.

Đường này dành cho ngựa và người đi bộ ...Khà ...Khà ... cũng thử rồi mà bây giờ (năm 2010) các chú Cào cào mới khám phá !!! Nhớ hỏi thêm cu Tonkin về đoạn Nậm Cang ,Nậm Mười...
Chú 5xu-2 được cái nhiệt tình pot ảnh chia sẻ với bà con về cung đường .Chạy về có gì hay phọt lên nhé.

thấy giang hồ đồ đoạn đó khó nhất là qua cái suối gì gì đấy thôi
khoảng 3 4 xe đi là vừa ngon đấy

@ Xoài: Cái bản đồ mờ mịt đó thì mấy bạn trên này ai chả có và lại ai đã đi qua rồi chắc chắn sẽ nhớ luôn. Còn cái đoạn Hà Nội - Sa Pa thì thường đi 2 đường: 1 là Hà Nội - Yên Bái - Lào Cai - Sapa, 2 là Hà Nội - Nghĩa Lộ - Than Uyên - Sapa.
Ở đây mình muốn hỏi về cái đường liên xã nằm giữa hai con đường đấy, bạn có biết thông tin gì phọt ra phát nhé.

Vậy là bác hỏi đường cho cào cào, châu chấu lướt à? Thế thì em chịu rồi, bác thượng đài là loại hạng nặng - điều kiện sức khỏe của em chỉ dám thi đấu hạng ruồi thôi. :)

Đã hỏi hết mấy bạn mà anh đề nghị nhưng chỉ tới được Nậm Kang là rẽ ngang mà té. Không đi tiếp được. Anh thử rồi thế nào?

Đường này dành cho ngựa và người đi bộ ...Khà ...Khà ... cũng thử rồi mà bây giờ (năm 2010) các chú Cào cào mới khám phá !!! Nhớ hỏi thêm cu Tonkin về đoạn Nậm Cang ,Nậm Mười...
Chú 5xu-2 được cái nhiệt tình pot ảnh chia sẻ với bà con về cung đường .Chạy về có gì hay phọt lên nhé.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,185
189,946
Latest member
Ngvanvuong
Back