What's new

SonTT tập bắn - tập sốp

SonTT

Lão Ngoan đồng
Vừa xin được thằng CVN quả PS Elements hay vật :)

Xin gửi đến các bạn bức: City Life

Hố hố hố.
Tiên sư thằng Tini cứ ngồi chồm hỗm trong topic của tao làm gì, về photo nhà mày mà chơi nhá:LL

Ô hay, PS Elements có trong bộ đĩa của máy Canon cơ mà bác SonTT việc gì phải đi xin đâu, chẳng lẽ mua 1Ds Mark III mà lại không có mấy cái đĩa đi kèm. Đáng lẽ Canon có thể cho PS CS là đằng khác :)

Thế hả, tớ chả bao giờ xem software trong đấy nó có cái gì :)
Với lại MaxIII chưa mua :)

cái effect này hồi xưa em thấy mấy trung tâm phổ cập tin học nó hay cho học sinh nghịch đấy :D

Trình PS còi nhưng mà cũng lừa được một số thằng ngoài kia (topic devinci) đấy thôi
@ttnos: Hôm qua em mới biết bác là nhân vật có thật

=)) =)) =))

Hố hố hố, trước tao nghe thằng bếp điện nói mà vừa thiếu tự tin vừa không không nhanh nhẹn lắm, tao không tin nhưng giờ thì ... chẹp chẹp chẹp

Bếp điện mày vào cần phơm xem tao với mày quan hệ thế nào chứ thế đe'o nào thằng nhựa nó tưởng tao không có thật =))

Mày thì tao không rõ... nhưng đối với Nhựa, Quạt, Babel và giờ thêm lão Tinh Hoàn... thì tao là một huyền thoại đấy :)

Mà mày xem, huyền thoại mấy khi có thật đâu...
Không quan trọng có thật hay không có thật=)) , chúng mình ngự trị trong trí não chúng nó đươc rồi. Nhể?

Mà em nghĩ thà bác cứ là huyền thoại đi, hay âm binh gì đó lại hóa hay. Chứ... Bác mà có thật thật thì phượt lại mất bố nó chất, nhể!
:))

Sao mà mày ngu thế, tao mà có thật phượt mất bố nó chất thế từ trước tới giờ chất của phượt là toàn bộ member là âm binh à?

Bếp điện mày ban thằng nhựa đi cho tao nhờ, có nó phượt bị biến chất, mà nếu không mày tiễn toàn bộ âm binh của thằng nhựa đi cũng được

Đấy, cũng có người dám nói thật lòng đấy chứ... thế gian đâu phải toàn bọn GATO như Anh Già với Quạt hả:))

Mấy cái ảnh chụp ở Nhà thờ bỏ hoang Phú Thọ hồi Anh Già về nước:)) :)) :))

nhìn mấy cái này nhớ quê em ngày xưa quá, giống mấy cái nhà hoang bọn em hay vào đó trốn tìm quá, nhớ cả mùi của nó nữa, nhất là lúc giữa trưa nắng, hồi đó em đi chơi cả ngày, nghỉ đủ 3 tháng hè mà, ngồi trong này trông mấy cái diều thả ngoài sân hic hic, cả bọn đầu trần quần đùi lang thang cả ngày

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back