What's new

Công viên Lạc Hồng - nơi hội ngộ tại Tiền Giang

ku kòy

Phượt thủ
(BB)
Bạn, đang ở quê hương Tiền Giang, hàng xóm láng giềng, hay nhà phượt dừng chân ghé qua ...
Buồn buồn thì làm ly cafe cuối tuần, hoặc rãnh là vác ba lô lang thang.
Mong góp ý!

mình, cũng là dân tiền giang nhưng chủ yếu sống ở xì gòn nhiều hơn, cũng xin góp 1 chân vào đây nhé,thấy topic này có vẻ ít người viếng thăm quá nhỉ

chào đồng hương nhé! mình dân Mt đây nhưng làm việc sì-gòn, cũng bon chen cho vui, rảnh rỗi thì cafe nhé!

Có đồng hương :). Về MT thì alo mềnh 0125 sáu không bảy 0838.
Báo danh để mọi người cùng ọp ẹt:
1. Mossa (g)
2. banglangtieuthu (g)
3. lobicat (g)
4. nypha
5. Triệu Nhân (b)
6. ku kòy (b)

....
Không thường trực nè :):
1. Giamhamvui
2. Rongreu
3. Mèo bông
4. Diệp Phụng
5. Kuden

....

Last edited:
Cho em xin dang ky 5ve' thanh vien khong thuong truc nha A Koy. :D
A Dac Nguyen
A Rong Reu
A Meo
Pe Phung
Kuden.

Co gi tui em xuong Tien Giang se bao' cho A Koy` truoc heng :). Chao than ai' va doan ket cung` Heneiken - Tiger Beer :D

Cho em xin dang ky 5ve' thanh vien khong thuong truc nha A Koy. :D
A Dac Nguyen
A Rong Reu
A Meo
Pe Phung
Kuden.

Co gi tui em xuong Tien Giang se bao' cho A Koy` truoc heng :). Chao than ai' va doan ket cung` Heneiken - Tiger Beer :D

Ô kê em kuden iu dấu, đã cập nhật danh sách. Tối thứ 3 19/7 có màn ra mắt đầu tiên, sẽ có 333 (beer).

Kòi ku ơi, anh là dân Tiền Giang nè nhưng bên kia cầu Rạch Miễu.... he he he, nói thế chứ Tiền Giang đẹp đấy chứ, anh cũng là dân Nam Kỳ Kục nè... Anh vẫn nhớ cùng em và mọi người nghe câu chuyện con rắn độc phun nọc độc và đi bắt còng...
Em nên liệt kê hết các món ăn chơi, các địa điểm đập phá ở Tiền Giang để mọi người vào chém gió chứ?

Chúc em xây thành luỹ này phát triển nhé...

Kòi ku ơi, anh là dân Tiền Giang nè nhưng bên kia cầu Rạch Miễu.... he he he, nói thế chứ Tiền Giang đẹp đấy chứ, anh cũng là dân Nam Kỳ Kục nè... Anh vẫn nhớ cùng em và mọi người nghe câu chuyện con rắn độc phun nọc độc và đi bắt còng...
Em nên liệt kê hết các món ăn chơi, các địa điểm đập phá ở Tiền Giang để mọi người vào chém gió chứ?

Chúc em xây thành luỹ này phát triển nhé...

Haha, thì ra quê hương Đồng Khởi, xứ dừa, của dáng đứng.
Em tuy là người Tiền Giang, nhưng chưa được bước chân hết các nơi trong tỉnh. Với lại, du khách tự mình khám phá mới thú vị. Khi về, tùy cảm nhận của mỗi người mà chém gió chứ :).

Hy vọng gẹp lại anh. Nếu có dịp đu xuống Mỹ Tho thì ới em nó, sẽ mời anh tô hủ tíu chay hay hủ tiếu sate' Mỹ Tho (c).

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,180
189,941
Latest member
Thao10
Back