What's new

[Hỏi đáp] Hành trình đi khắp 63 tỉnh, thành phố Việt Nam.

PR_91

Phượt tử
Mở đầu cho mình gửi lời chào đến tất cả thành viên của Phượt..........hihi...(BB)(BB)(BB)
Và tiếp đến sẽ là vấn đề chính mà mình muốn mọi người giúp đỡ, chia sẽ và đóng góp ý kiến cho mình thật trung thực, thực tế (vì đây không phải chuyện đùa). Hiện tại mình đang trọ tại Tp.HCM (quê thì ở Hà Nam), và cũng vừa ra trường nên mình đang lên kế hoạch thật chi tiết cho lộ trình khám phá Việt Nam cũng như bản thân. Thoạt đầu mới nghe, bạn có thể cho mình là khùng, chuyến đi là không tưởng nhưng với mình thì khùng cũng có sao khi mà khùng :(:)(( có thể làm điều mình nghĩ, điều mình thích..........hihi.................................
Nhưng mình cũng biết chuyện gì cũng có giới hạn của nó, không phải muốn là có thể làm được mọi thứ. Mình rất muốn được khám phá hết tất cả những di tích, danh lam thắng cảnh trên đất nước mình. Do đó mà việc phải chọn lọc cũng trở nên càng khó khăn hơn. Vì vậy mình muốn tổng hợp tất cả những ý kiến đóng góp của tất cả thành viên. Vậy nếu bạn chỉ có thể tới thăm 1(or 1 cụm) hoặc 2 địa điểm của 1 tỉnh, thành phố thì bạn sẽ chọn nơi nào và ý nghĩa của nó (or ý kiến của riêng bạn). Nếu có ảnh kèm theo thì càng thêm tính thực tế và thật ý nghĩa. Thời hạn đóng góp là đến hết tháng 8.
Vì diễn đàn của Phượt chia riêng từng miền thành "Thân thương miền Bắc", "Sâu nặng miền Trung - Nắng gió Tây Nguyên" và "Bao la miền Nam" nên trong mục này mình chỉ yêu cầu hỏi - đáp về miền Bắc. Và cũng mong các bạn theo dõi và đóng góp trong 2 phần còn lại.
:D:D:D......................
Cuối cùng mình xin chúc tất cả thành viên hạnh phúc, sức khỏe dồi dào và đặc biệt là các bạn đang/ sắp thực hiện cuộc hành trình của riêng mình. Hihi..................

Bác nói cũng đúng nhưng đó là vấn đề bạn quan tâm. Nếu đó là vấn đề trọng tâm thì không chỉ có mình mà tất cả những người yêu "Phượt" đâu còn có thể cảm nhận được những điều thú vị mà 1 chuyến phượt mang lại.......hihi.
Vs với chuyến đi này, chuyện sống chết mình đã có thể bỏ qua 1 bên. Vậy bạn có còn nghĩ điều đó có còn quan trọng không?

Nhưng dù sao cũng cảm ơn bạn ngoctit_91 đã nói điều bạn thực sự nghĩ tới (cũng có thể đó là điều bạn muốn tốt cho mình)........hihi

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,491
190,104
Latest member
tranvouu12
Back