What's new

Vài hình ảnh tự giới thiệu!!!!!

baboon

Phượt tử
Xin chào các bác!Sau 1 thời gian dài gây hoang mang,tai tiếng,xì căng đan "nghiêm trọng" cho dư luận nhà Phượt và sau bao đêm miệt mài nghiên cứu,cuối cùng em đã tìm ra được thao tác đầy tính cách mạng và đổi mới để tạo album hình nhằm hầu các bác thỏa mãn nhu cầu bình loạn!:D Sau đây là 2 album:
https://www.phuot.vn/album.php?albumid=2259
https://www.phuot.vn/album.php?albumid=2271

Gởi thêm các bác vài video trong rừng của em xem chơi:
[video=youtube;pkchzFeYOxw]http://www.youtube.com/watch?v=pkchzFeYOxw&feature=player_profilepage[/video]
[video=youtube;ZmOc-ZXadUU]http://www.youtube.com/watch?v=ZmOc-ZXadUU&feature=player_profilepage[/video]
[video=youtube;6WUmlKw3_sg]http://www.youtube.com/watch?v=6WUmlKw3_sg&feature=player_profilepage[/video]

Mong chờ lời dạy bảo và sự truyền đạt kinh nghiệm phượt của các bác từng ngày!:D
Thân mến!

Ồ thế ah????Hóa ra chân lý là đây!!!!Thế bác cho em hỏi vào album cá nhân xem với lại xem trên bài viết nó có gì khác biệt mà có tính quyết định đại cuộc cách mạng 1 cách "đầy tính chiến lược và vận mệnh nhân loại" thế???
Em u mê,mong bác buông chút lời vàng ngọc dạy cho em giác ngộ ra chân lý!!!!:D

Em đã thử insert hình vào rồi mà sao nó nói chỉ cho tối đa 7 hình thôi trong khi hình em post hầu các bác tới hơn 100 tấm!!!!Nếu cứ 1 bài chỉ cho 7 tấm thì chắc tới năm sau mới xong,hehe!:D

Last edited:
Làm gì đến 1 năm hả bác?100 hình thì khoảng 15 bài chứ nhiêu?:D
Là 1 nhà thám hiểm thực sự nằm gai nếm...mật:D không ngại vậy sá gì mươi lăm bài viết !
Cố lên em chờ!Chứ tán hươu tán vượn như vầy dù là ở Box Bình loạn thì em với bác vẫn là spam vi phạm qui định diễn đàn đấy!Hehe

Chào bác Baboon, em gà mờ, chỉ giỏi chém gió trên diễn đàn thôi =)). Nhìn sơ qua hai cái album của bác, mặc nhiên trong đầu em hiện ra loạt câu hỏi đại lọai như : Nơi mà bác đã từng đặt chân đến "thám hiểm" là ở đâu? Chỗ đó có cái gì đặc biệt? Bác đã tìm được, làm được những gì ở đó?
Nhờ bác khai sáng cho em ,chứ để nhìn hình mà không hiểu là em bị ức chế liền. Bác cứ tà tà viết hồi ức như bác Thienson cũng không đến nỗi tới năm sau. :D
Vài dòng gởi bác. Xin lổi Mod nếu là spam.

Hố hố hố pác lại làm em tò mò, sau khi bò vào xem bò ra thì em thấy rằng pác dùng từ có vẽ quan trọng hóa vấn đề quá :D:D:D

Thôi các bác cho em xin!Em đã thức tới 2-3h sáng up hình hầu các bác sáng ra mở mắt không nổi rồi.Bây giờ chắc em xin chịu vụ ngồi insert từng hình vào rồi còn "phụ đề tiếng Việt" nữa,khổ nỗi em lại không có được cái quỹ thời gian thoải mái như thế."Thời gian là vàng bạc", ông bà ta đã dạy mà các bác cũng biết vàng thời buổi này như thế nào rồi,hehe!!!!

Cho nên bác nào có "lòng nhân ái và độ lượng" thì chịu khó hạ mình vào xem 2 album tầm thường của em vậy,chứ còn bác nào "phượt gia kinh nghiệm đầy mình đã từng rong ruổi qua những cánh rừng,núi đồi hiểm trở bằng .....xe cào cào/xe 2 cầu trên đường mòn/quốc lộ không biết bao nhiêu lần" thì có chê bai không thèm "liếc nhìn đến" em cũng cam tâm!!!Em chỉ biết đi theo dạng người nhà quê là vác balo chừng 20kg cắm cúi đi bằng đôi chân thô thiển của mình cả ngày thôi ạ,so với các bác thì em không dám bon chen cho "xứng tầm"!!!:D

Mà phải công nhận nhìn các chuyến đi vĩ đại của các bác em thấy hổ thẹn thay cho các "nhà thám hiểm nghiệp dư" khác vì mức độ "gian khổ" phài nói chỉ là trò con nít đối với các chuyến phượt của các bác!Bái phục,bái phục,hehe!

Thân mến!

Kính gửi Siêu nhân baboon!!

Em đã lò dò vào xem 2 album ảnh của Siêu nhân; em xem đi xem lại; em ngắm kĩ từng cành cây ngọn cỏ, đến cái ba lô hay cái quần rằn ri của thằng trong ảnh (chả biết có phải Siêu nhân đó không??)

Sau đây em xin phép có đôi lời xin thưa !!

Từ trên trời rơi xuống, cảm ơn Siêu nhân đã chọn phuot.com chúng em để hạ giá quang minh, khai sáng tầm nhìn vốn đã nông lại còn cạn, hạn và hẹp !!

Nhưng siêu nhân thương thì thương cho trót, đã làm rồi thì làm cho nốt.
Chứ Khỉ thì có đuôi, mà người thì có ý thức; siêu nhân hay người thường chúng em đây, 1 ngày cũng chỉ 24 tiếng mà thôi.

Thấy có bài mới, chúng em hăm hở bảo nhau vào xem cho thoả lòng đợi mong.
Ấy vậy mà sau hồi gió nổi tùm lum, siêu nhân lại giấu nghề dẫn ra cho xem dăm cái ảnh vớ va vớ vẩn là sao?

Nghĩ mà tiếc cái công xem bài, nói gì tới xem ảnh!
Thật là phí sức siêu nhân chém gió thỉnh chuông, phụ lòng em há miệng chờ sung. Dè đâu rơi vào mồm 1 buồng chuối xanh, chuối ơi là chuối !!

Thời buổi này chả cứ gì vàng biết tăng giá đâu.
Đô la, xăng dầu, mớ rau, cọng cỏ cũng bị đè vật ra bắt leo thang cả loạt cho vui nhé!
Đừng nghĩ chỉ có thời gian của mình là quý, còn của người như rơm như rác, thế nào cũng xong!

Em chả biết siêu nhân đã có cống hiến gì cho khoa học thế giới hay văn minh nhân loại nói chung.
Nhưng thế này mà cũng tự xưng là Thám - Hiểm thì quá bằng siêu nhân cười đểu vào mặt chúng em quá.
Hoặc giả lâu nay cái nghĩa của từ này nó bị thay đổi mà từ điển tiếng Việt ta chưa kịp cập nhật mất rồi.

Không nói đến cống hiến này nọ. Siêu nhân chịu khó chống mắt lên mà tìm xem bài ảnh của vài nhóm trên Diễn đàn hoặc ttvnol trước đây.
Cái chuyện đeo ba lô 20kg cắm mặt băng rừng, trèo vách, lội suối ấy là chuyện người ta cũng làm được và làm đầy ra rồi.
Có khác là người ta không khoe toáng lên thôi. Chắc vì vậy mà siêu nhân không biết, tưởng đâu có mình vĩ đại quá chừng, nhỉ !!

Đi được thì ấm vào thân trước, còn giới thiệu thì cũng phải có đầu có đuôi. Đừng nghĩ mình là siêu nhân với cả vĩ nhân - đi ban ơn cho người khác, muốn chém gió thế nào cũng được nhé.

Last edited by a moderator:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,942
Latest member
Nhocdecor
Back