What's new

Phượt nhậu Hà nội…Trên đường đổi mới.

Status
Not open for further replies.

herovdc

Phượt gia
Sau khi đi sinh nhật Phượt ở Thung Nai về một số anh em thích nhậu bắt đầu tụ tập lại với nhau với những cái tên nghe thật thân thương: Voongsenh, Sơn Bọ, Homeless man, Silence_night, 25ltk, Vuthanhminh, Chép còm, Nhungbox và còn rất nhiều cái tên nữa không thể kể hết…

Đã từ lâu lắm rồi thương hiệu Phượt nhậu Hà nội đã gắn liền với diễn đàn Phuot.com, cũng đã từ lâu những người bạn thích nhậu tụ tập lại với nhâu qua từng bữa nhậu, mỗi chuyến đi mọi người lại hiểu nhau hơn, chia xẻ với nhau nhiều hơn.
Bắt đầu từ Topic “Hà nội…Gạ gẫm nhậu cuối tuần” rồi đến “Hội nhậu Hà nội hướng về miền trung” tiếp đến là “Gạo ơi…Lên đường nhé” rồi đến “Phượt nhậu Hà nội với chiến dịch…Tung lưới!!!”…
Mỗi Topic là một quá khứ hào hùng của Phượt nhậu với những bữa nhậu tưng bừng ba ba, lợn rừng, lẩu mắm, cá song, trắm đen hay đơn giản với món châu chấu, xoài xanh, cóc, ổi xanh...
Thời gian trôi qua, công việc, con người cũng thay đổi, có người giờ chỉ dám ngồi nhìn rượu mà không dám uống, có người mụn nhọt nổi đầy người nhưng tinh thần nhậu thì vẫn không thay đổi.

Nhân ngày giỗ tổ Hùng Vương nhà em mạo muội mở thớt mới về Phượt nhậu Hà nội để là nơi giao lưu gặp gỡ của những người bạn, không kể tuổi tác, gái trai, giàu nghèo chỉ mong là nơi gặp gỡ giao lưu của bè bạn bốn phương, chỉ chung một niềm đam mê…”Phượt và nhậu” ...
Xin mời tất cả những người bạn cùng đam mê du lịch, thích tụ tập ăn nhậu hãy đến với nhau để cùng nhau “chém gió”, qua từng bữa nhậu, những chuyến đi để chúng ta ngày càng thêm gắn bó…

Bỏ được nhậu cái là khỏe ngay..hố hố :)).Em từ tết tới giờ đi lắm quá....nhưng tuyền rừng với núi. Lâu rồi ko ghé thăm nhà Phượt thấy nhiều cái đổi mới quá , chúc mừng hội nhà mình kiếm đc cái chung cư.(c)
Để rửa nhà mới em mạo muội mời các cụ và các anh chị lên Tuyên quang thăm cái nhà sàn tuyền gỗ nghiến và ngắm thác Trung hà đẹp tuyệt vời ...còn món ăn với rượu thì các cụ khỏi chê nhé. Ngô Na hang thì có tiếng...rừng núi 1 bên, ngồi nghe tiếng thác đổ ăn rau tầm bóp với thịt cầy thì khỏi phải bàn (beer)

Nhà em xin cảm ơn các bác đã ghé thăm nhà, thôi thì cái gì cũng phải có thời gian các cụ nhỉ. Cảm ơn cụ Voong về vụ Tuyên Quang nghe hấp dẫn đấy dưng mà cụ Voong để thư thư dăm bữa nhá. Chắc chắn sẽ lên thăm cái nhà sàn gỗ Nghiến, ngắm cái thác nước chảy, uống cái rượu Ngô Na Hang và cầm cái chân con gái Tuyên Quang nức tiếng bấy lâu. Nhà em đang định cùng cụ Ngố già với cụ Google thứ 3 tuần tới về Hải Phòng làm một bữa nhậu hải sản nhân cái thể thăm bà xã, thăm bạn gái và gặp gỡ mấy thằng bạn Hải Phòng chút chút chơi.
Kính báo!

Nhà em xin cảm ơn các bác đã ghé thăm nhà, thôi thì cái gì cũng phải có thời gian các cụ nhỉ. Cảm ơn cụ Voong về vụ Tuyên Quang nghe hấp dẫn đấy dưng mà cụ Voong để thư thư dăm bữa nhá. Chắc chắn sẽ lên thăm cái nhà sàn gỗ Nghiến, ngắm cái thác nước chảy, uống cái rượu Ngô Na Hang và cầm cái chân con gái Tuyên Quang nức tiếng bấy lâu. Nhà em đang định cùng cụ Ngố già với cụ Google thứ 3 tuần tới về Hải Phòng làm một bữa nhậu hải sản nhân cái thể thăm bà xã, thăm bạn gái và gặp gỡ mấy thằng bạn Hải Phòng chút chút chơi.
Kính báo!

Ê, iem xông đất mát tay thía mà các kụ rủ nhau về HP thăm cái bà xã, cái bạn gái, gặp gỡ mấy cái thằng HP...mà chạ thấy nhắc nhở gì đến cái muội muội này nhở :D

Ê, iem xông đất mát tay thía mà các kụ rủ nhau về HP thăm cái bà xã, cái bạn gái, gặp gỡ mấy cái thằng HP...mà chạ thấy nhắc nhở gì đến cái muội muội này nhở :D

Hơ hơ, lão Ngố cứ tưởng là xuống thăm thằng em Hồng Phi đương nhiên gặp được Hương xưa chứ nhỉ? Hay lão Ngố già rồi đâm lẩn thẩn? =))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,571
190,130
Latest member
lam_phuotthu
Back