What's new

Ơ, nơi đây bình minh yên tĩnh !

born free

Phượt tử
Ồ , sợ chợ phươt quá chạy mất dép mấy hôm, hôm nay vào phươt thấy bình minh yên tĩnh quá nhỉ ! Phát huy nhé. :D :D :D
Mà có phươt nào nhớ tên tác giả cái truyện trên không ?

Cám ơn bác!!!
Có thể nó báo hiệu 1 cơn bão sắp ập đến, nhưng em mong rằng nó là ánh bình mình mới bắt đầu cho những ngày tháng thanh bình ở chốn lượt phượt này.

Ồ , sợ chợ phươt quá chạy mất dép mấy hôm, hôm nay vào phươt thấy bình minh yên tĩnh quá nhỉ ! Phát huy nhé. :D :D :D
Mà có phươt nào nhớ tên tác giả cái truyện trên không ?

Thế bác quay lại chắc đã tìm được dép rồi phải không ạ? Vậy nếu tìm được rồi thì hy vọng bác không phải chạy mất dép nữa nhé :) :) :)

Bác chạy đâu mà giờ mới thấy ló mặt ra vậy hả?????:D
Véo mông phát!!!!(beer)

VÀ NƠI ĐÂY BÌNH MINH YÊN TĨNH .

Tác giả là Boris Vaxiliep ( kô biết có đúng chính tả không )

Em nhớ cái thời mới lớn, cầm quyển sách này thấy giá trị lắm lắm , bìa cứng, giấy tốt ... Ôi nhà xuất bản Cầu Vồng .

Em chào bác Đẻ ạ.

Em nhớ cái thời mới lớn, cầm quyển sách này thấy giá trị lắm lắm , bìa cứng, giấy tốt ... Ôi nhà xuất bản Cầu Vồng .

Em chào bác Đẻ ạ.

Quý hóa quá, bác vẫn nhớ được tên tác giả ! Cool !
Cốt truyện cũng hay bác nhở , nhớ mấy cô Hồng Quân tắm...hị hị hị....truồng, đẹp ghê.
Kính chào bác HK, Mina, PVC nhé !

Last edited:
ở đây xưng hô là đại vương đại vương nhé, chúng đại vương em ú thích làm quan nên làm đại vương cho nó mấu mí lị OAI
:D :D :D

Em chào bác Đẻ ạ.

ô, em mới được xem phim thôi, nhưng mà hay thật, em nhớ mãi cả cái tên, nghe lãng mạn 1 cách hùng tráng í
E chưa được xem truyện, em cũng nhớ hồi xưa nhà xuất bản cầu vồng toàn sách đẹp, giấy trắng bìa cứng, thích thế

Ơ các bác nói đến truyện Liên xô làm em lại nổi máu mua sách về đọc lại và để bày tủ quá. Nào thì Thép đã tôi thế đấy, Sông Đông êm đềm... À mà ngày xưa khi bé em thích quyển "Đội viên du kích Li-o-nhia Gô-li-cốp (cốp hay nhép ấy nhể???) lắm, giờ chắc không ai tái bản :(

... bạn có nhớ khi lần đầu tiên Paven lỡ tay đụng vào ngực Tonia không...

Há há há
Bây giờ không đọc chuyện Liên Xô được, tiết tấu quá chậm, quá êm đềm...

Nếu mua lại nên mua "Giamilia" trước nhé.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,942
Latest member
Nhocdecor
Back