What's new

[Hỏi đáp] Nhờ tư vấn Phương tiện đi lại từ Tuy Hòa ra Gành Đá Dĩa

amme2191

Phượt tử
Bọn mình 7 đứa con gái định phượt 1 chuyến Phú Yên dịp 30.4 này ạ. Ở Phú Yên 2 ngày 1/5 với 2/5 mà chỉ thuê xe của A. Tuấn được ngày 2/5 thôi.

Các bạn tư vấn giúp chỗ thuê xe máy nào ngoài anh Sang với a Tuấn được không ạ?

Bọn mình cũng định nếu không có xe máy sẽ đi xe bus hoặc xe khách lên Gành Đá Dĩa vào ngày 1/5 nhưng vẫn chưa có thông tin gì, có xe đến đó hay không? Bạn nào ở Phú Yên tư vấn giúp với ạ :(:)(:)((

Chỉ có xe ôm hoặc taxi thôi, chỗ đấy góc gách bờ biển ko có phương tiện công cộng đâu. Thuê cái xe 7 chỗ là ngon nhất.

Có xe bus tới Chí Thạnh thôi, từ thị trấn vào tới gành tầm hơn chục km nữa. Mình cũng đi Gành, mà hôm 30 cơ.

Bọn mình 7 đứa con gái định phượt 1 chuyến Phú Yên dịp 30.4 này ạ. Ở Phú Yên 2 ngày 1/5 với 2/5 mà chỉ thuê xe của A. Tuấn được ngày 2/5 thôi.

Các bạn tư vấn giúp chỗ thuê xe máy nào ngoài anh Sang với a Tuấn được không ạ?

Bọn mình cũng định nếu không có xe máy sẽ đi xe bus hoặc xe khách lên Gành Đá Dĩa vào ngày 1/5 nhưng vẫn chưa có thông tin gì, có xe đến đó hay không? Bạn nào ở Phú Yên tư vấn giúp với ạ :(:)(:)((

Bạn search "Khách sạn Nhiệt Đới" (Đường Nguyễn Huệ - Tuy Hòa) để lấy thông tin, rồi gọi hỏi thuê xe tại đây nhe.
Mình hay nghĩ ở đây, thấy KS có cho thuê xe, nhưng mình đi xe nhà nên không để ý giá cả.
Lưu ý, chủ KS này cũng là member của phuot.vn

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,466
190,100
Latest member
dabongxoilac365tv
Back