What's new

[Hỏi đáp] Phượt 30/4 Sài Gòn - Phan Rang -Nha Trang - Đà Lạt- Sài Gòn. Hỏi đường Đầm Cà Ná?

mochuothp

Phượt tử
Phượt 30/4 Sài Gòn - Phan Rang -Nha Trang - Đà Lạt- Sài Gòn. Hỏi đường Đầm Cà Ná?

Chào mọi người, như tiêu đề thì lễ này mình phượt cung đường Sài Gòn - Phan Rang -Nha Trang - Đà Lạt - Sài Gòn.

Ngay Đầm Cà Ná theo Google Map dưới dạng bản đồ thì không có đường đi vòng theo núi nhưng xem dươi dạng vệ tinh thì thấy có đường. Tuy nhiên xem thấy có vẻ đường đang làm và khá xấu. Hình kèm theo bên dưới.

Không biết ở cung đường này có ai đi chưa ? Cho mình xin ý kiến với ạ :)
Cám ơn nhiều

thêm cái hình khi xem bằng bản đồ của Google maps.

Last edited:
Re: Phượt 30/4 Sài Gòn - Phan Rang -Nha Trang - Đà Lạt- Sài Gòn. Hỏi đường Đầm Cà Ná

Có đúng vậy k thế hả bác... =))

Giúp mình cung đường ngay Đầm Cà Ná với :(

Để topic trong kia thấy ít người xem nên mang ra đây cho mọi người giúp đỡ :D
Chào mọi người, như tiêu đề thì lễ này mình phượt cung đường Sài Gòn - Phan Rang -Nha Trang - Đà Lạt - Sài Gòn.

Ngay Đầm Cà Ná theo Google Map dưới dạng bản đồ thì không có đường đi vòng theo núi nhưng xem dươi dạng vệ tinh thì thấy có đường. Tuy nhiên xem thấy có vẻ đường đang làm và khá xấu. Hình kèm theo bên dưới.

Không biết ở cung đường này có ai đi chưa ? Cho mình xin ý kiến với ạ :)
Cám ơn nhiều

thêm cái hình khi xem bằng bản đồ của Google maps.

Re: Giúp mình cung đường ngay Đầm Cà Ná với :(

Ai mới đi update thêm thông tin, hình ảnh thử xem, trên báo nói 16/4 là đã khai trương rùi, cung này nối từ đâu đến đâu vậy

Re: Phượt 30/4 Sài Gòn - Phan Rang -Nha Trang - Đà Lạt- Sài Gòn. Hỏi đường Đầm Cà Ná

Thông báo với bác là em vừa phi xe chiến xong cung dg` ven biển Ninh Chữ - Cà Ná này
Đường cực đẹp, tất cả đều trải nhựa 100%, đẹp hơn Vĩnh Hy - Bình Tiên nhiều, rất vắng và hoang sơ, biển thì đẹp thôi rồi, dự báo cung dg` biển này sẽ rất hot và vô top đây :D
1 ít hình mới chụp chiều nay

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,575
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back