What's new

các đại ca ới ời, mong chỉ giáo em phát!!!!

Sói già

Phượt thủ
chả là 2-9 em chốn đc cty mấy ngày nên định rủ mấy thằng bạn thân đi ĐỒng Văn, Hà Gian 1 chuyến, hèm nỗi đầu óc thì ngu muội, kinh nghiệm thì zero nên mong các bác chỉ giáo em phát.
Em định đi từ trưa t7 đến tối t2 về, thì liệu có ok ko? đi kiểu j? mong các bác tận tình chỉ bảo cho em nên người. sẽ đa tạ và hậu tạ. :D

Một lời khuyên là nếu đi Hà giang thì bạn nên đi từ thứ 6 để có thể enjoy các phiên chợ như Yên Minh (thứ 7) - Đồng Văn và Mèo vạc (chủ nhật) chứ bạn lên kế hoạch đi vào trưa thứ 7 thì chắc là chỉ đi ngắm cảnh chứ không thể có những phút giây đắm mình với người và cảnh ở đây được. Trong 4rum này đã có rất nhiều bài viết về Hà Giang và Đồng văn bạn nên tham khảo qua nhé .

Một lời khuyên là nếu đi Hà giang thì bạn nên đi từ thứ 6 để có thể enjoy các phiên chợ như Yên Minh (thứ 7) - Đồng Văn và Mèo vạc (chủ nhật) chứ bạn lên kế hoạch đi vào trưa thứ 7 thì chắc là chỉ đi ngắm cảnh chứ không thể có những phút giây đắm mình với người và cảnh ở đây được. Trong 4rum này đã có rất nhiều bài viết về Hà Giang và Đồng văn bạn nên tham khảo qua nhé .

thankssss bác nhiều nhá, khi nào có dịp em mời bác(beer).

a lô lò dò mãi mới vào đuợc đến đây , thành viên mới nè , ủa sao k có ai chào đón vậy hu hu

hớ hớ, đây đây, anh cũng mới đây cún, khi nào phải hội mặt mem mới nhậu nhẹt (beer) cái nhểy. (mà cún là male hay female thế?)
héhé.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,571
190,130
Latest member
lam_phuotthu
Back