What's new

chương trình cuối tháng 10???

hotmen_hp1978

Phượt thủ
kính chào các bác. e là lính mới tinh, xuất xứ tại hải phòng, hồi còn nhỏ em bị mắc trứng bệnh kinh niên hễ đi thì khỏe, nghỉ ở nhà thì ốm, em tưởng chỉ mình em bị bệnh này, ai ngờ vào đây thì mình như hạt cát trên xa mạc...hôm nay em chính thức xin các bác cho e dc tham gia vào diễn đàn, tiện đây các bác cho em hỏi cuối tháng này các bác có chương trình đi đâu không cho em đi với, chứ e ở nhà lâu thì lại phát bệnh mất....

huy oi! QN nhà bác mình đi suốt rồi, bây giờ mình đang muốn đi lên vùng cao tuyên quang hay ha giang gi đó, không thì đi bản lác mai châu cũng được mà. có bác nào nhiệt tình ủng hộ em cái đi

Đúng đấy, đi đâu lên vùng cao đi cho em bám càng với, muốn đi Hà Giang 1 chuyến mà chả có ai đi cho mình theo với,tầm này lên Hà Giang chắc đẹp lắm đó, thấy mọi ng đi về chụp ảnh phê lắm mờ.

có lẽ chúng ta nên lập một topic dăng ký đi hà giang được không các bác?? ma đi xe máy nhé?? hay đi bằng phương tiện gì các bạn cho ý kiến đi....

Kêu gọi đi tớ lại có cảm giá nhớ HG rồi đấy :D

Hứt hứt. Vậy là cũng gần một năm không chạy xe máy đi xa, chỉ chạy xe quanh quẩn nửa ngày quanh Hà Nội. Nhớ cảm giác đó quá.

Dưng mà xe lâu không bảo dưỡng, cũng xập xệ lắm rồi.

Xem lại đống ảnh thấy hồi hộp phết.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back