What's new

[Hỏi đáp] Hỏi về dịch vụ nhà nghỉ và kinh nghiệm đi biển Sầm Sơn

babylove2294

Phượt tử
Chẳng là tầm tháng 8 em và 1 người bạn nữa sẽ đi Sầm Sơn bằng xe máy. Em muốn xin các anh chị ít kinh nghiệm và thông tin về nhà nghỉ, chỗ ăn, chỗ chơi... ở sầm sơn ạ. Vì bọn em vẫn là sinh viên nên mong anh chị có kinh nghiệm tư vấn cho e để có thể tiết kiệm chi phí nhất có thể ạ. Em cảm ơn.

Chẳng là tầm tháng 8 em và 1 người bạn nữa sẽ đi Sầm Sơn bằng xe máy. Em muốn xin các anh chị ít kinh nghiệm và thông tin về nhà nghỉ, chỗ ăn, chỗ chơi... ở sầm sơn ạ. Vì bọn em vẫn là sinh viên nên mong anh chị có kinh nghiệm tư vấn cho e để có thể tiết kiệm chi phí nhất có thể ạ. Em cảm ơn.

sinh viên thì nên ăn ở nhà nghỉ ..bảo họ nấu cho.. ra ngoài loằng ngoằng chém nhấc người... mấy năm nay tình hình lại luộm nhuộm trở lại

Cái này thì bác không phải lo, ở Sầm Sơn họ niêm yết giá "ăn - ngủ nghỉ " rồi mà, còn chơi bời + mua đồ lưu niệm thì chắc k phải ns nữa thì có thể tìm hiểu trc khi mua mà :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,562
190,124
Latest member
engulam8
Back