What's new

Tập tành chụp ảnh

vntuyen

Living is Moving
Có người nói, ghét ai thì tặng nó 1 cái máy ảnh. Đảm bảo nó sẽ bị hao tốn tiền bạc, công sức và thời gian vô kể. Thật là một món quà độc đáo cho kẻ thù. Vậy mà đợi hoài cũng không có ai trả thù mình hết. :(

Đợi mãi không xong nên mình đành tự xử. Có hẳn 1 topic "giúp tớ bập vào dSLR" bên kia. Nhưng thôi, topic ấy chỉ để giúp/hại ai đó bập vào. Còn tớ lập cái topic này để báo cáo các bác tớ đã chụp cái gì, như thế nào. Mong các bác cứ vào bình luận để mình tiến bộ. Miễn là đừng chửi tớ, chửi mẫu, còn chửi cái trình độ ngu ngơ của tớ hay máy móc gì gì thì xin cứ tự nhiên. :)

Trước khi pót ảnh đề nghị anh Tuyên EVN qua topic vùng cao nhận ảnh tặng của em. Ai lại lờ lớ lơ đi vậy em rất chi là buồn :D :D :D.

Bắt đầu đi chứ bạn Tuyến , chả mấy chốc mà sẽ được vài chục trang như topic tập bắn của Tể Tướng nhỉ .:D

Ủa smod mà ko dùng Album của Phuot.com sao?

Mà not avai là dư lào??? - thấy ko - cả làng đang chờ anh - đợi anh :)

‎nguyen , ‎hoya , ‎Anh Già , ‎anhminh , ‎Black +, ‎vntuyen , ‎nclan, SonTT, Anh Già ... < sao nhiều đại bàng vào nhậu thịt thỏ thế ;).

Loay hoay hoài không biết up lên như thế nào. Có đứa bày vào phanfare tạo album. Tạo rồi, hơn 10 tấm. Giờ cuống lên chả biết đưa lên thế nào đây. :(

#1: phút đầu ngỡ ngàng
picture.php

Thôi nghe lời chỉ đạo của Black. Tớ up lên phượt nhé :)

Người chụp còn mắc cỡ hơn mẫu nữa :LL

Last edited:
Trời ơi - vào album Phượt mà up ảnh - nhanh hơn nhiều - link tèo hết rồi còn đâu (đáng tét mông quá chừng )

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back