What's new

Có ai muốn đi Thái Lan Tết âm lịch này không?

Status
Not open for further replies.
Hix vừa rồi rõ ràng có post 1 bài rủ rê bà con đi Thái hoặc Mã Lai hoặc Quảng Đông với mình mà sao không thấy đâu nhỉ? Thôi để post lại cho chắc ăn vậy. Mình muốn đi chơi vào mấy ngày Tết âm lịch quá (được nghỉ những 9 ngày cơ mà) Có ai muốn đi thì (NT) với minh nhé

Last edited by a moderator:
Không định ở nhà chơi tết cổ truyền àh bro: lễ tết, ông bà, bà con, anh nhemm, bạn bè, sếp...

Thuc ra thi minh duoc nghi 9 ngay tet am khong muon o nha, roi lai phai nghe diep khuc la bao gio lay chong nen quyet dinh di choi cho do buon.

Thuc ra ngay di va ve cua minh kha linh hoat, sao cung dc mien la trong khoang tu ngay 27-31 thang 1 la okie. Minh co biet chut it ve du lich nen dinh se tu book ve va khach san va du lich tu do, ban minh no lam tour operator nen co the nho no chi cho vai chieu ;). Di voi ban thi se vui hon va chi phi cung giam nen muon ru anh chi em di cung cho vui.

The nen ban nao co hung thu di voi minh thi cu lien he voi minh con chuong trinh se do tu bon minh ban bac va quyet dinh. Tu do ma

(Bài này sẽ bị xóa nếu không được sửa thành tiếng Việt có dấu)

Last edited by a moderator:
Nhớ gõ dấu và đúng chính tả bạn nhé.
Tớ không có dịu dàng sửa dấu và chính tả cho bạn như bác Mỳ. Duyệt đăng bài này nhưng bạn phải tự sửa cho nhớ nhé. Có khó khăn thì báo tớ. :)

Line có muốn đi Sing Mã với tụi này không 24/1 đi Sing, 27/1 sang Mã, 2/2 về, gái thôi

Hi Nếp,

Mình rất thích đi Sing va Mã. Hi hi, cho mình tham gia với. Nhóm bạn có mấy người, quên mất mình ở Hà Nội còn mọi người???????

Các định đi thế nào thì bảo mình nhé :D.

Đang có vé rẻ 70$ đấy, nhưng đi dịp tết này thì chắc không mua được đâu. Tết gần chục ngày mà làm hết cụm Thái - Mã - Sing là nhất rồi còn gì.

Bọn mình ở Sài Gòn, đã book vé tigerairways SGN-SIN lúc đi, về KL-SGN.
Dự định 27/1 đi Melaka, rồi Langkawi, Cameron Highlands, KL, Genting, bằng bus.

Chục ngày nhưng Mã còn chưa đủ đó anh vntuyen, nói gì đến Thái. Vì phải dự phòng người ta nghỉ tết nữa, nói chung không như ngày thường được. Dân Chinese giờ cũng travel ngày tết mà

Nếu bạn đi thì tự book vé máy bay 24 ỏ 25/1, về 2/2. Có điều vé giờ giá cao rồi. Có gì PM nhé

Last edited:
Ơ, bạn chủ topic có định đi Thái nữa ko, cho mình join với nhé. Vừa mới liếc qua airasia thấy vé đi BK chỉ có $30, hi`hi`. Bạn cho mình xin contact để tiện bàn bạc lịch trình được không?

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,540
190,112
Latest member
mksportsxyz
Back