What's new

[Chia sẻ] Đang dự tính fượt theo đg HCM +các tỉnh Tây Bắc, các fượt tử giời thiệu món ngon..

yamaham fuot

Phượt thủ
Đang dự tính fượt theo đg HCM +các tỉnh Tây Bắc, các fượt tử giời thiệu món ngon..

Tình hình là mình sắp fươt xuyên Việt theo cung đường HCM-Việt, Tây Bắc...Mong các phượt tử tùy vùng miền giới thiệu, hướing dẫn theo tiêu chí fượt :NGON-SẠCH-RẺ của địa fương mình để tôi có dịp thưởng thức...không đau bụng vì "viêm màng túi":(...Thanks các fượt tử giúp đở trước:D

Re: Đang dự tính fượt theo đg HCM +các tỉnh Tây Bắc, các fượt tử giời thiệu món ngon.

Bác đưa lịch trình lên đi, tôi giúp chỉ từng địa diểm ăn ngủ ở tây bắc. đảm bảo là NGON-SẠCH-RẺ và còn là đặc sản của vùng nữa

Re: Đang dự tính fượt theo đg HCM +các tỉnh Tây Bắc, các fượt tử giời thiệu món ngon.

(wait) Hi ! Cảm ơn bác nhiều, đúng là tinh thần fượt... Lịch trình mình đây :
Ngày 1+2 : TP HCM –BMT. Ngày 3+4: BMT-Măng Khênh .Ngày 5+6:Măng Khênh –Khe Sanh . Ngày 7+8:Khe Sanh-Phong Nha.Ngày 5 Phong Nha Hà Tỉnh-Thái Hòa. Ngày 9+10: Thái Hòa -Thung Nai-Sơn La.Ngày 11+12 : Sơn La-Điện Biên nghỉ . Ngày 13-18: Điện Biên-Sapa, nghỉ 4 ngày dành thời gian bạn nào muốn leo Fansipan.Ngày 19+20: Lào Cai-Đồng Văn. Ngày 22+22: Đồng Văn-Cao Bằng. Ngày 23+24:Cao Bằng-Hà Nội

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,489
190,104
Latest member
tranvouu12
Back