What's new

[Chia sẻ] Cần các bác giúp vụ Sapa với ạ

Status
Not open for further replies.

quang1991

Phượt tử
Chào các bác . Chả là em đang có dự định đi Sapa vào đầu tháng 1 2012 . Em chưa lên đó nên em muốn hỏi kinh nghiệm của các bác mới đi về nhà nghỉ và giá nhà nghỉ thế nào ạ . Và trên đó có những món ăn gì ngon nên thử . Em cám ơn các bác trước :D

Địa Chỉ: 031 Xuân Viên, Sapa, Lào Cai, Việt Nam
Điện thoại Đặt Phòng giá rẻ: 04-39943118
Thành Phố: Sapa, Lào Cai
Ảnh Khách Sạn
Khách sạn Hoa Đào Sapa, nằm ở vị trí trung tâm thị trấn Sapa nhìn ra công viên vườn hoa Sapa dạo bước 70 m qua công viên la nhà thờ đá cổ và chợ tình Sapa. Phòng nghỉ tiêu chuẩn 2 sao sang trọng ,tiện nghi mới, đồng bộ, mang phong cách hiện đại pha lẫn truyền thống. tầm nhìn đẹp, Nhà hàng phục vụ các món ăn Á, Âu, các món ăn truyền thống bản địa, ấm cúng cho 150 thực khách. Với đội ngũ nhân viên chuyên nghiệp tận tình, tận tâm. Chắc chắn sẽ mang đến cho Quý khách một kỳ nghỉ thú vị và ấn tượng tại Sapa..

Sapa thì có rất nhiều topic trên Diễn đàn. Vì vậy, ban hãy chịu khó đọc trước khi tung câu hỏi lên diễn đàn

bác ơi em muốn hỏi giá cả thế nào để còn chuẩn bị . Hầu như trên diễn đàn toàn bài đăng đã lâu nên không xác thực với giá cả hiện tại :) mong bác chỉ giáo

bác ơi em muốn hỏi giá cả thế nào để còn chuẩn bị . Hầu như trên diễn đàn toàn bài đăng đã lâu nên không xác thực với giá cả hiện tại :) mong bác chỉ giáo

Trong đó có các số điện thoại, bạn hãy tự nhấc máy lên, gọi, và hỏi.

Mình lên Sapa nhiều lần, lần nào cũng nghỉ ở Khách sạn Anh Đào - Phố Cầu Mây (Là phố trung tâm Sapa), giá cả bình dân, nhất là vào dịp Tết. Mình mất số ĐT nhưng bạn cứ search Google là có. Nhớ trả giá nhé.

Saodo@

Bạn có thể gọi trực tiếp tới các khách sạn ở SAPA và hỏi họ về phòng. Còn nếu quan ngại có thể pm tớ. Tớ làm bên du lịch nên có thể đặt phòng cho bạn, như vậy sẽ chắc chắn hơn và giá cũng mềm hơn vì có công ty tớ đứng ra bảo đảm. Nếu đi bụi thì chỉ cần đặt phòng trước rồi tự đi. Còn nếu là gia đình và đoàn thể thì tùy theo nhu cầu của bạn, bên tớ có thể lo từ xe ô tô, tàu, khách sạn tới cách dịch vụ ăn uống trên đó. Bạn có thể tham khảo trước rồi lên lịch trình cho riêng mình.
Pm tớ theo nick phuong_kinhdo, hoặc alo 0973071642 tớ tư vấn cụ thể hơn nhé.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,942
Latest member
Nhocdecor
Back