What's new

30/4 & 1/5 đi chơi đâu đây???????????

coong1

Phượt thủ
dạ thưa các trưởng lão các bậc cao nhân tiền bối thân mến, 30/4, 1/5 sắp đến ,2 ngày tính ra là 48 tiếng (nhiều quá),là thời điểm cho chúng ta xả hơi,nghỉ dưỡng sau một tháng làm việc tích cực và đạt nhiều thành quả to có bé có và ~ 0 cũng cóa ^^>Tại sao chúng ta không tự thưởng cho bản thân mình một chuyến du lịch cùng bạn bè, anh chị e trong gia đình.nói đến du lịch có vẻ hơi to, một chuyến dã ngoại cũng là một kế hoạch thú vị.coong1 lập topic này để mọi người vô chia sẻ địa điểm vui chơi thú vị cho nhau.Và cũng là để coong1 hỏi 1 địa điểm đẹp ,nhiều hoa(or hồ nước lung linh) trong bán kính ~20KM quanh HÀ Nội (ruộng hoa là tuyệt nhất ^^) .............mại zo mại zo mọi người ơi ;););)

dạ thưa các trưởng lão các bậc cao nhân tiền bối thân mến, 30/4, 1/5 sắp đến ,2 ngày tính ra là 48 tiếng (nhiều quá),là thời điểm cho chúng ta xả hơi,nghỉ dưỡng sau một tháng làm việc tích cực và đạt nhiều thành quả to có bé có và ~ 0 cũng cóa ^^>Tại sao chúng ta không tự thưởng cho bản thân mình một chuyến du lịch cùng bạn bè, anh chị e trong gia đình.nói đến du lịch có vẻ hơi to, một chuyến dã ngoại cũng là một kế hoạch thú vị.coong1 lập topic này để mọi người vô chia sẻ địa điểm vui chơi thú vị cho nhau.Và cũng là để coong1 hỏi 1 địa điểm đẹp ,nhiều hoa(or hồ nước lung linh) trong bán kính ~20KM quanh HÀ Nội (ruộng hoa là tuyệt nhất ^^) .............mại zo mại zo mọi người ơi ;););)

Phí đạn thế bạn à, 30/4 đến 3/5 được nghĩ dài ngày mà chỉ loanh quoanh ở HN thì....:Dam:T. :gun, tìm chổ khác có vẻ hợp ní hơn.

Đúng đấy. Ở HN thậm chí đi cuối tuần cũng được, cần j phải chờ đến 4 ngày nghỉ (đấy là chưa tính xin nghỉ thêm đâu đấy). Phí phạm ngày nghỉ như thế là có lỗi với chính bản thân mình dồi. Tốt nhất muốn lành thì nằm nhà đắp chăn (mặc dù ngực k hề lép, khà khà)

các bác ơi ko có đạn mà.em kiểm chỗ chơi 1 tí thôi k phải là đi 1 2 ngày đâu thậm trí đi 1 buổi thôi,xong là em về hoọc bài ôn thi hĩ hĩ,tìm chỗ đưa bạn gái đi thay đổi không khí ý mà, loanh quanh trong HN mãi cũng chán,mon men ra dìa HN tìm cóa cái ruộng hoa nào không mà chẳng thấy nên hỏi máy bậc tiền bối ý mà ^^:D:D:D:)):):(

các bác ơi ko có đạn mà.em kiểm chỗ chơi 1 tí thôi k phải là đi 1 2 ngày đâu thậm trí đi 1 buổi thôi,xong là em về hoọc bài ôn thi hĩ hĩ,tìm chỗ đưa bạn gái đi thay đổi không khí ý mà, loanh quanh trong HN mãi cũng chán,mon men ra dìa HN tìm cóa cái ruộng hoa nào không mà chẳng thấy nên hỏi máy bậc tiền bối ý mà ^^:D:D:D:)):):(

Chân thành khuyên bạn Coong1 cố gắng tập trung vào việc đọc hiểu các bài đã có trên diễn đàn trước khi lập ra những topic mới không có nội dung và đậm chất "chat chit" như thế này!

Chúc bạn một tuần mới vui vẻ :)

chính xác, bác mỳ nói ko sai chút nào hết, những người mới bao h cũng bở ngỡ nhưng điều đó ko có nghĩa là bạn tạo ra những topic ko có ý nghĩa gì hết thế này, mình thì thường đọc những topic thế này chẳng bao h thèm trả lời.Trong mỗi diễn đàn đều có nguồn tài nguyên cực lớn đó là những bài viết của các bạn đi trước, bạn tự tìm hiểu và rút ra nếu ko có có thể pm hỏi thêm chủ topic

Thư ngỏ

Gửi bạn Coong1
Đây ko phải là 1 cái chợ .Mà có là chợ cũng ko thể mua đc rau ở chỗ bán thịt!
Diễn đàn này giành cho ai,và hoạt động như thế nào,thì ko cần nhắc lại nữa,vì cái tên của nó đã thể hiện rõ ràng rồi.Đây ko phải là nơi để bạn viết những bài và hỏi những câu hỏi lãng xẹt mà vừa qua bạn đã pos lên.Mong rằng bạn hãy uốn lưỡi nhiều lần trước khi nói và suy nghĩ kỹ trước khi đặt câu hỏi (NO).để mọi thành viên của diễn đàn có thể giúp đỡ bạn được chứ không phải thông báo nhắc nhở bạn như thế này.:T
Chúc vui vẻ và thành công

Last edited:
=)) Khổ thân lính mới tò te lại còn là dân 9x xìtin, mới lớ ngớ hỏi đã bị các bậc tiền bối xông vào oánh túi bụi k thương tiếc :T Thôi thì em nó cũng có cái tâm muốn học hỏi, lại lính mới tò te, mong các bác đại xá cho. Cả nhà vỗ tay ủng hộ bé nào :LL
9x mà đã muốn Phượt, đúng là tuổi trẻ tài cao (K)

Thấy mấy cái Topic của "cháu" cái nào cũng như thế này! Nói chung là phượt chả thể mang theo trẻ con được "cháu" ngoan đi, chăm chỉ học hành lớn rồi thì mới được lượt phượt nhá! Không biết con nhà ai mà lại hiếu động thía chứ:T

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,562
190,125
Latest member
johnauston54
Back