What's new

W T F* - goát dờ phăn ?

dongdanhtieuthu

Phượt thủ
Sau khi bỏ ra một thâm niên (tự cho là đáng kể) dò dẫm các thể loại hoa hoét núi non chân rung ở Phùọt, em rút ra kết luận rằng chụp ảnh đẹp không có khó, vì cảnh - người đẹp sẳn rồi chỉ mỗi việc :gun thôi, nhứt là các bác có súng phong phú nhé, đủ kích cỡ lại còn có cả mùi và phát quang (NT)...
Mà các bác đã cât công đi rồi không lẽ lại chụp vớ vỉn post lên đây các bác mod 1Ds III giận chết nhỉ.
Mà xác suất chụp mẫu đẹp ra ảnh xấu cao hơn hay là chụp mẫu xấu ra ảnh đẹp nhiều hơn nhỉ? (Dĩ nhiên làm được cái thứ hai thì thành luôn n hiếp ảnh ra xừ nó rồi, nhỉ)
Mà nhiều khi có rất nhiều ảnh không đẹp nhưng các bác cứ sướng mãi cười mãi, ví dụ như là

hay là

....
Vầng, để kết thúc bài phát biểu, em xin trịnh trọng kết luật là chụp ảnh đẹp xì tai rừng vàng biển bạc tôm cá phì nhiêu không có khó, mà chụp dư lày mới khó :LL, và mới sướng:

Nhỉ, nhỉ (c)

PS: Nội dung vừa viết chỉ mang tính chất dìm hàng câu khách, không có giá trị ứng dụng trong thực tế, nghĩa là bác nào nhét 1Ds III vào mồm em vẫn ngậm ngay không do dự.

Không có icon thở dài ở đây à huhu...
Thôi được rồi đây là thông cáo báo chí:

WTF- what's the fun? là thread để post các ảnh vui mà các bạn/ bạn đồng hành của các bạn nhặt nhạnh trên đường Phượt.

Mục đích:
- Thread là nơi vinh danh các loại ảnh non photoshop, dìm hàng các thể loại từ 1D, 5D cho đến D3, D700; đưa ảnh trở lại với bản chất của mình: tính khoảnh khắc!
- Là thread phân loại phuot với xomnhiepanh :))
- Là nơi giải trí cho các bác sau khi quá căng thẳng vì post ảnh ở các topic cảnh đẹp khác bị đâm chọc soi xét?

Yêu cầu: Chả có yêu cầu gì sất, vui là chính!

Welcome, welcome!

Tớ gửi lại cái này vào đây cho nó hợp nhỉ:

Dịch vụ giặt tẩy xóa dấu vết gay. Đã giặt một lần là hết đường quay lại làm gay.

Thể theo yêu cầu của bác Tình yêu yêu tinh, thêm vài chỉ số:

Địa điểm: Khu Castro, San Francisco.
Hoàn cảnh: Trên đường lang thang, tự nhiên chộp được ở 1 ngã tư.
Ghi chú: Khu Castro được mệnh danh là thủ đô của người đồng tính. Nhân vật nổi tiếng nhất gắn liền với Castro là Harvey Milk. Cuộc đời của ông đã được lên phim Milk (2008) do Gus Van Sant đạo diễn.

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,574
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back