What's new

Đi Myanmar dịp 28/8 - 2/9/2009

Status
Not open for further replies.
Chào các bác

Em đã lên lịch cho chuyến đi Myanmar dịp 2/9

Hiện tại chỉ có mỗi 1 mình em lang thang thì buồn quá.

Nếu có bác nào thu xếp được thì đi cùng em cho vui nha.

IM: quoctuan41a

• Like
Reactions: NLK
mình chưa chắc có tham gia đc ko vì đang phân vân chuyến leo núi Ngọc Linh của bác Bookworm, cho mình xin lịch trình đi bạn?

Chào các bác

Em đã lên lịch cho chuyến đi Myanmar dịp 2/9

Hiện tại chỉ có mỗi 1 mình em lang thang thì buồn quá.

Nếu có bác nào thu xếp được thì đi cùng em cho vui nha.

IM: quoctuan41a

Hổng thấy lịch trình gì hết...

mình chưa chắc có tham gia đc ko vì đang phân vân chuyến leo núi Ngọc Linh của bác Bookworm, cho mình xin lịch trình đi bạn?
Yên tâm đi đi em anh được biết Ngọc Linh chốt danh sách rồi mà và hình như ko có tên em (ngày mai ai ko leo Bà Đen tức là ko đi được Ngọc Linh) mà hình như chỗ nào em cũng ném đá ấy nhĩ từ Ngọc Linh đến Nam Du vòng qua tận Myanmar???!:Dam

Last edited:
Yên tâm đi đi em anh được biết Ngọc Linh chốt danh sách rồi mà và hình như ko có tên em (ngày mai ai ko leo Bà Đen tức là ko đi được Ngọc Linh) mà hình như chỗ nào em cũng ném đá ấy nhĩ từ Ngọc Linh đến Nam Du vòng qua tận Myanmar???!:Dam

chuyến đi Ngọc Linh không đi là do nghe lời anh ấy chứ! :T Còn chuyến Nam Du thì đi chung với còi rồi. Anh bận offline nên đóng topic kia mà. :gun Còn Myanmar thì ném đá trước cả chuyến đi Lý Sơn kia. Hì :)

@benhnoinhieu: thôi thì cho mình lượm lại đá nhé, đã đi Nam Du ngày đó rồi bạn ah.

Em chào các bác, em vừa về đến Việt Nam sau chuyến du lịch 1 mình đến Myanmar và Thái Lan.

Cuộc sống ở đó vui vẻ lắm, em xin chia sẻ với các bác nhà ta, nếu bác nào chuẩn bị đi Myanmar thì biết luôn các kinh nghiệm đó, để không mắc lỗi như em nhé.

Kể tiếp về chuyến đi bác chủ topix ơi. Bọn Myanma này vẫn thu phí visa 20$ ah???

Uh ..chắc bận việc nên nói ngoài đời nhiều trên này nói ít thế :D

Đi Myamar về mua quà cho tao, mua được mỗi một viên đá đen thui của Myamar thì vác về Việt Nam vỡ một nửa
Phượt một mình ...ở xứ người ....dễ ăn... dễ ở ...sống ở mọi hoàn cảnh.
Đàn ông là phải như thế chứ
Nhưng tao nói trước cảnh báo cho mày biết rồi cẩn thận sau này mày ( benhnoinhieu )sẽ là một Đại gia thừa tiền thiếu tình đó zai ạ .
Rồi lúc đó mà ngồi viết :
Hồi ký của một Phượt gia ...tâm sự một mình ...hihi biết tao là ai không ????

Uh ..chắc bận việc nên nói ngoài đời nhiều trên này nói ít thế :D

Đi Myamar về mua quà cho tao, mua được mỗi một viên đá đen thui của Myamar thì vác về Việt Nam vỡ một nửa
Phượt một mình ...ở xứ người ....dễ ăn... dễ ở ...sống ở mọi hoàn cảnh.
Đàn ông là phải như thế chứ
Nhưng tao nói trước cảnh báo cho mày biết rồi cẩn thận sau này mày ( benhnoinhieu )sẽ là một Đại gia thừa tiền thiếu tình đó zai ạ .
Rồi lúc đó mà ngồi viết :
Hồi ký của một Phượt gia ...tâm sự một mình ...hihi biết tao là ai không ????

hahaha, bạo lực thế =))

@ chủ thớt: Kinh nghiệm khá hay nhưng có vẻ còn hạn chết thật, nói thêm nữa đi, tôi cũng đang canh me đi mà hết phép, ngồi ngóng kinh nghiệm rồi tập hợp lại làm 1 chuyến cho trọn vẹn.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,545
190,114
Latest member
vaota88
Back