What's new

Tìm Group đi Tibet T9

Status
Not open for further replies.
Tụi mình có 2 người, ở SG muốn đi Tibet t9 này nhưng không biết làm thế nào? Ai có group cho tụi mình join với.

Mình cũng đã có ý định đi vào tháng 9 này, như tình hình là vẫn đang cấm đoán găng nên chắc sẽ phải hoãn lại.

hu hu tình hình là group của chị Jo đã closed rồi...bởi vậy nên tha thiết kêu gọi ai mún đi Tibet thì hô lên ngay ạ. Chị Jo hứa sẽ bàn giao hết các thông tin cần thiết để mình tự xử. Hichic...tiếc ơi là tiếc!!!

em cũng muốn đi Tibet, nhưng thấy con bạn nói là thời điểm hiện nay đi Tibet không an toàn, bên TQ làm căng lắm, lôi cả xe tăng vào Tibet. Bạn nào đi đợt Tết âm, cho em đi với. Em còn bận đi làm ạ :(

Nghe thông tin rằng TQ vẫn cho du khách vào Tibet nhưng phải đi cùng HDV người TQ (các bạn nghi là Secret Agent!). Thế là tốn thêm một cơ số Nhân dân tệ!!! Tệ hơn, những nơi như Namtso trước đây đi lại dễ dàng, thì nay phải có giấy phép mới vào được (FSB cấp). Bạn nào thạo tin, kiểm tra và chia xẻ cùng mọi người nhé!

Và tệ hơn nữa là có khi đang đi du lịch thì bị kiểm tra và đuổi về nc hết trong khi chưa kịp đi đc đâu ạ

mình nghĩ tình hình không tệ đến mức ấy đâu. nhiều group đi về an toàn, và nhiều group đang hồ hởi lên đường. Hi vọng không có trở ngại gì. Mình đang tìm hiểu nhiều nguồn thông tin, nhưng chưa tổng kết được. Mong có bạn nào có kinh nghiệm chia sẻ cho mọi người với ạ.

Mình cũng đã có ý định đi vào tháng 9 này, như tình hình là vẫn đang cấm đoán găng nên chắc sẽ phải hoãn lại.

Mình đã lên kế hoạch đi vào khoảng 29-30/8/09, tuy nhiên nếu bạn tham gia thì Pm cho mình, mình sẽ gửi chương trình đi để bạn nghiên cứu và tham gia cùng.

Mình đã lên kế hoạch đi vào khoảng 29-30/8/09, tuy nhiên nếu bạn tham gia thì Pm cho mình, mình sẽ gửi chương trình đi để bạn nghiên cứu và tham gia cùng.

@VIT: Ôi, mình và các bạn cũng sẽ có mặt ở Lhasa từ 30/8. Hy vọng là sẽ được gặp mặt các bạn vào dịp đó. Những khi đi xa, gặp được người Vn cũng đang lang thang đất khách như mình, dù là ở đâu và vào bất kỳ lúc nào, cũng mang lại một niềm xúc động lạ kỳ. Lhasa sẽ không lạnh rồi! :)

@annie: nếu vẫn cần mình gửi thông tin thì để lại email nhé. :)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,491
190,104
Latest member
tranvouu12
Back