What's new

Đi Lào xem bóng đá đê...... 14 / 12 / 09

Status
Not open for further replies.
Sau khi xem xong trận Việt Nam với ... có thể là Lào vào thứ 2 tuần sau nếu thắng thì đi nếu thua thì ... ở nhà ngủ.
Lịch trình: sáng sớm thứ 3 cần có CMT bản Fax, 4 ảnh 3x4.
Đăng ký, đăng kiểm, bằng lái xe của lái xe, nếu là xe của cá nhân phải có xác nhận của phường, xã vào đơn, nêu của công ty thì đóng dấu.
Lịch trình
các bác đi từ Tuyên quang xuất phát lúc 17h00, ngày thứ 4 tuần sau. ăn tối ở quán gà giáp VPhúc hoặc an ở Việt trì.
00h00 ngày thứ 5 tuần sau làm lễ xuất phát tại số nhà 19 Khu Thi hành án tổ 6 Dịch vọng Hậu, Cầu Giấy HN...(Nhà em) đi Lào.
7h00 có mặt ở cửa khẩu Cầu Treo làm thủ tục xuất cảnh (tranh thủ ăn sáng)
Vừa đi vừa ngắm cảnh... thăm 1 số nơi(em chưa biết)... ăn trưa tại Lào(Chỗ ăn em cũng không biết)... Chiều 4h đến Viêng Chăn... (Chỉ biết có ông bạn chỉ đường và đi từ cửa khẩu cầu Treo vào đến Viêng Chăn hết 6 tiếng, đường đẹp, 320km)
4h30 nhận vé, 2 chiếc bánh mỳ + 1 chai nước khoáng (đổ ra túi ni lông) và vào sân ngồi chờ( trong trường hợp Việt Nam gặp Lào) nếu Việt Nam gặp đội khác thì được đi ăn tối bình thường rồi vào sân.
Xem xong nếu thua thì ngay tối hôm đấy về Việt Nam luôn, nếu thắng thì qua công ty Viettel của bạn em ở Lào (Nó làm phó tổng giám đốc) ngủ... Hôm sau hoặc sau nữa đi chơi cho đã rồi về(mấy hôm sau là thứ 7, chủ nhật mà...)
Dự chù chi phí nếu việt Nam thua là 900.000 đồng/1 người
Nếu Việt Nam thắng thì 3.000.000 đồng/ 1 người
trong trường hợp đá trung kết với Lào thì giá trên có ++ tiền vé chợ đen (Ông ban bên Lào mua vé hộ ông ấy bảo thế) còn thông thường vé khán đài A, tầng 3 giá chỉ 25 USD thôi.
Em có 1 xe 7 chỗ Everest nhưng có 3 người rồi, bác Giang 777 dăng ký 2 là 5. mọi người liên lạc nhé
Em Trường 0912 0000 22 - CQ 04. 39712439 xin số máy lẻ 268 gặp Trường
Điện thoại nhà riêng không dám cho vì em sợ vợ em biết...

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,545
190,116
Latest member
Thangcho07
Back