What's new

Em là thành viên mới.

chaucoi

Phượt tử
Em chào các bác - em là phượt mới!

Sau 9 post - đây là 10 - em mới đủ dũng khí chào hỏi các bác trong Phượt (wait)
Em là lính mới toanh tình cờ lạc vô chốn nạy Mong các bác chỉ bảo và đừng bắt nạt ẹm :help :help :help
Cảm ơn các bác
p/s: Tên em có trùng với ai / ở đâu (chắc ko có) thì các bác cứ chỉ dạy để em biết ạ (BB)

Sau 9 post - đây là 10 - em mới đủ dũng khí chào hỏi các bác trong Phượt (wait)
Em là lính mới toanh tình cờ lạc vô chốn nạy Mong các bác chỉ bảo và đừng bắt nạt ẹm :help :help :help
Cảm ơn các bác
p/s: Tên em có trùng với ai / ở đâu (chắc ko có) thì các bác cứ chỉ dạy để em biết ạ (BB)

Hay quá!!!
véo cằm và mời rượu bác, ơ thế bác cho em xin cái số ĐT được không ạ, nếu không tiện thì bác PM cũng được bác nhé
hí hí hí
:D :D :L :L

Em cảm ơn bác Chuối đây và các bác đã mời rượu em, khi nào tửu lượng của em đủ em mời lại các bác ạ.
Bác pvc: bác không tin em à :) :) :)

Em xin lỗi bác, em vẫn bị bấm nhầm nút quote bài thành edit bài
:L :D

Last edited by a moderator:
Em cảm ơn bác Chuối đây và các bác đã mời rượu em, khi nào tửu lượng của em đủ em mời lại các bác ạ.
Bác pvc: bác không tin em à :) :) :)

em tin bác chứ, em đã mời bác rượu rồi mà :L
nhưng hiện nay đang có rất nhiều nick ảo vào phá hoại diễn đàn cũng như diễn đàn chưa mở,đang trong giai đoạn bàn bạc để xây dựng nên chỉ ưu tiên những thành viên thật (đã offline) hoặc được xác nhận của các thành viên chính thức. Em cũng muốn bác tham gia xây dựng cùng chúng em nên mới xin số của bác mà, hay bác có gợi ý để em bảo đảm mời bác vào góp ý không ạ

kính bác
:) :L

tại sao em lại bị lỗi font chữ thế nhỉ, em không thể đánh được chữ này: m à liền nhau là nó ra chứ này mv

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,467
190,100
Latest member
dabongxoilac365tv
Back