What's new

Tìm Bạn đồng hành đi Bali-Bromo-Brunei 01/05/2010

Status
Not open for further replies.
Lời đầu tiên em chào các bác, các anh, các chị và còn các các nữa :):)

Em định đi Bali đợt 30/04 năm nay, cơ mờ bọn em chỉ có 03 người nên muốn joint vào đoàn nào or bạn nào định đi thì đi cùng cho zui.

Đây là lịch trình của bọn em:

D1-01/05 Bay Hn - Kul - jarkarta - bali (em thấy bảo jarkarta xấu lém nên bay luôn cho tiết kiệm thời gian (lịch trình nó qua jarkata là vì qua đó thì mới có line miễn phí ah :(
D2- D5 choi o Bali, thấy bảo để chơi ở Bali phải mất ít nhất là 05 ngày, thế là em dành luôn 5 ngày luôn.
D5- 05/5 - đi xe buýt từ Bali tơi Bromo cái này chắc phải hỏi các bác đi rồi cụ thể về thời gian để em biết chác được nhưu thế nào.
D6 - choi o Bromo
D7 di tu Bromo toi YOY va bay tu YOY tới KUL.
D8 di thuyền từ KUL tới Bruneiy.
D09 choi o Bruneiy va bay tu Brunei về KUL.
D10 di tu KUL - Bangkok
D11 -D12 choi o Bangkok
D12 bay tu Bangkok ve HN.

cũng có thể bay từ D09 từ KUL về HAN luôn không qua Bangkok nữa (khổ vì em tham giá rẻ nên không muốn bay về luôn):D

các bạn có thời gian co thể đi thêm Bangkok như mình :)

Bác nào có kinh nghiệm thì comment cho em cái lịch trình xiem đã hợp lý chưa ah?

Em cảm ơn các bác nhiều,

Ah, Có bác nào ở bali từ đợt 01/05 - 05/05 thì ới em với nhé, vì sẽ chơi cùng ở bali cho giá nó rẻ ạh.

các bác nhận xét cho em cái lịch trình với, hic hic hic,
tính hình là theo như kinh nghiệm các bác thì có cần phải đặt phòng trước ở các nơi mình đi qua không ah?

Sao Bali đến 5 ngày lận nhỉ. Mình đã đi vài lần, nhưng lần nào cũng 3 hoặc 4 ngày thôi. Sang đấy nên book tour đi Ubud - Tanah Lot bạn nhé. Rất tuyệt vì chỉ có 40 - 60USD mà ăn ngon, cảnh đẹp, hdv tuyệt vời,đi từ sớm đến khuya mịt mờ. Ăn toàn những nơi cảnh đẹp ko thôi.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,575
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back