What's new

Các bác giúp e với-Thắt cà vạt thế nào?

Chuối đây

Chuối cả nải
Em cứ loay hoay mãi cái này, tại vì ít khi được mặc, toàn áo phống diễn cho nên quên bố nó mất. Hôm rồi đi ăn cưới thằng bạn cứ phải cho lên đầu gối thắt ra thắt vào mãi chả xong:D :D Bác nào có hình hướng dẫn kiểu như bọn tây nó cho lên cổ làm cái ấy cho em xin với???

Kiểu trên là kiểu thắt kép truyền thống. mihtua cho nhfa Chuối biết nốt kiểu thắt đơn trẻ chung đi. Nhà Chuối còn thiếu mỗi 2 tiêu chí là thắt cà vạt và vế 2 kia để trở thành người đàn ông của thế kỷ 21 đấy, cố giúp bác ấy nhé!

:D

Đến chết cười mất.....

Người đàn ông thế kỷ 21 là phải ăn mặc quần short, áo fong và đi dép sục. Tiện lợi và thoáng đãng.... Chứ cứ cà vạt và giầy tây thì...ngứa cổ bỏ miẹ ấy chú Tuấn ạ !

Chuối ơi ! Cái này phải dành cho vợ nó lo cho....

Vợ em nó cũng chả biết thắt cà vẹt bao giờ, e thì cứ đi quần sóc, áo phông, dép xỏ ngón là tiện lợi nhất...hehe. Thi thoảng mới cần lịch sự mà!!!! VÍ dụ đi đám cưới thằng kua sắp tới chẳng hạn....

Cái này là em save lại để đề phòng lúc nào tối lửa tắt đèn mà cần đến thì có thôi chứ bình thường chả bao h em thắt cả =))
Từ bé đến h em mới thắt cà vạt khoảng 3,4 lần gì đấy mà lần nào cũng phải có người hướng dẫn lại :LL :shrug:

Cái này là em save lại để đề phòng lúc nào tối lửa tắt đèn mà cần đến thì có thôi chứ bình thường chả bao h em thắt cả =))
Từ bé đến h em mới thắt cà vạt khoảng 3,4 lần gì đấy mà lần nào cũng phải có người hướng dẫn lại :LL :shrug:

Giống tớ thế(beer) (beer) (beer)

Ấy chết bác Sáng Choang, em có một kinh nghiệm là không bao giwof để vợ chọn cà vạt cho mình. Luôn luôn theo con mắt của đàn bà, ko dùng đi làm việc dược đâu bác ạ.

Còn thắt thì cũng phải tự thắt chứ, tự mình thắt cà vạt bao giờ cũng dễ hơn là để người khác đứng đối diện mình thắt hộ.

Anh em ta cùng hô nào: Cố lên Chuổi ơi!!!!!

=))

Ấy chết bác Sáng Choang, em có một kinh nghiệm là không bao giwof để vợ chọn cà vạt cho mình. Luôn luôn theo con mắt của đàn bà, ko dùng đi làm việc dược đâu bác ạ.

Còn thắt thì cũng phải tự thắt chứ, tự mình thắt cà vạt bao giờ cũng dễ hơn là để người khác đứng đối diện mình thắt hộ.

Anh em ta cùng hô nào: Cố lên Chuổi ơi!!!!!

=))

Em toàn để vợ chọn cà vạt và thắt cho em đấy !:))
Nói chung làm bất cứ cái gì với em đều phải cần đến phụ nữ . L úc bên cạnh,lúc đằng sau,đôi khi đằng trước,trên hay dưới đới

kekeke

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back