What's new

Có ai đã từng thấy hình ảnh này chưa?

LonelyMaster

Phượt thủ
Năm ngoái mình có dịp tình cờ đến chỗ này, là đập thủy điện Ănkroet trên đường đi KDL Suối Vàng, Đà Lạt. Dọc đường ghé xuống rửa mặt rồi ngắm nghía thì tình cờ chộp được tuyệt tác thiên nhiên này :D:D.

Mình nghĩ nếu nhằm mùa mưa hay nhằm ngày thủy điện xả nước thì không thể nào thấy

Năm ngoái mình có dịp tình cờ đến chỗ này, là đập thủy điện Ănkroet trên đường đi KDL Suối Vàng, Đà Lạt. Dọc đường ghé xuống rửa mặt rồi ngắm nghía thì tình cờ chộp được tuyệt tác thiên nhiên này :D:D.

Mình nghĩ nếu nhằm mùa mưa hay nhằm ngày thủy điện xả nước thì không thể nào thấy

Nói thật là tôi chả hiểu cái "tuyệt tác thiên nhiên" là ở cái chỗ nào ? Có cái gì đặc biệt với hình ảnh bạn chụp ?

Bạn giải thích rõ ràng hơn đi?

Bờ đá có khuôn mặt hình thiếu nữ. Một bức ảnh tự nhiên đẹp

Khuôn mặt thiếu nữ ở chỗ nào ?

Em không biết mọi người thế nào . Riêng em thì em nhìn thấy 1 thiếu nữ với đôi môi hồng đào và mái tóc bồng bềnh trong sương sớm như đang muốn nói điều gì ấy ?. Nhưng thích nhất là đôi mắt đen láy .Và em còn thấy trên đầu của cô gái ấy có 1 con cá màu trắng nữa , đang hả miệng ra làm gì đó ....Đó là cảm nhận riêng em .
Tấm hình đẹp vote 10 điểm ..:D

Khuôn mặt thiếu nữ rành rành ra đấy mà bác Chitto, suối tóc bồng bềnh, môi đầy đặn, mắt to tròn, đẹp chết người lun ấy. Con cá thì em chịu, chả nhìn ra :D

Em không biết mọi người thế nào . Riêng em thì em nhìn thấy 1 thiếu nữ với đôi môi hồng đào và mái tóc bồng bềnh trong sương sớm như đang muốn nói điều gì ấy ?. Nhưng thích nhất là đôi mắt đen láy .Và em còn thấy trên đầu của cô gái ấy có 1 con cá màu trắng nữa , đang hả miệng ra làm gì đó ....Đó là cảm nhận riêng em .
Tấm hình đẹp vote 10 điểm ..:D
Mình cũng thấy thế, 1 con cá đnag há miệng, gần 'con mắt thứ 2' bên trên
Bức ảnh lạ quá, nhìn và hình dung tiếp thì có 1 khuôn mặt há mồm, lè lưỡi như trêu đùa ai đó trên khuôn mặt cô gái

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,576
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back