What's new

Kinh nghiệm đi phượt xa của các phượt nữ (Anh em xê ra !!! )

mailanthao

hóng hớt
Kinh nghiệm đi phượt xa của các phượt nữ (Anh em xê ra !!! )

:D :D :D

Chả là em cũng ít khi được đi phượt với các bác, vì điều kiện công việc í mà.
Nhưng thỉnh thoảng em cũng vẫn thích cúp cua, mặc kệ mọi thứ để được lang thang trên mọi nẻo đường.
Vậy các bác phượt nữ ơi vào đây truyền bá kinh nghiệm và chia sẻ với em chút.
Tất tần tật mọi thứ nhé , từ a đến b, c, x, y z...cái gì đã có trong hành trang đi phượt của các bác thì cứ post lên cho em học hỏi với ạ.

Đa tạ chị em nhà phượt.

Khuyến cáo anh em:
Chỉ cho vào xem thôi đấy nhá , nhưng mà nếu có thấy ngứa ngáy quá thì cho post nhờ vài bài...nhớ là vài bài thôi đấy :)) :D

Em có tin không? Vụ này anh em có khi lại nhiều kinh nghiệm hơn chị em đấy.

Cao Sơn;11524 said:
Em có tin không? Vụ này anh em có khi lại nhiều kinh nghiệm hơn chị em đấy.

hơ hơ...
í em là em muốn các bác phượt nữ nói ra cái feeling và memories của "phái nữ" khi đi phượt xa kìa? anh em dám cá là nói thay cảm xúc của chị em ko à? :LL ;) :D

Feeling: vừa sợ vừa thích khi phải (được) phượt cùng với một man ;)

thế còn cái giới tính "ở giữa" thì có được vào đây chia sẻ ko nhể =))

Mấy ông ở giữa mời vào đặc khu. Trong đấy toàn dân ở giữa thôi :D

@mlt: cái bọn ở giữa đôi khi nó nhận là nữ, đôi khi ngược lại đấy =))
@cvn: đây đang là macau bác còn đòi đi đâu, định làm loạn hử!
topic này cuối cùng toàn ông đực rựa tán chuyện :)). Khi nào có em phượt nữ nào vào đây thì chắc phải xóa ngay mấy bài này :D

không cần phải hỏi đâu xa xôi, cứ đi với mình 1 chuyến lên núi (nùng) vào rừng (bách thảo) là hiểu hết mọi chuyện, học hết mọi kinh nghiệm ngay, thật đấy!

kekeke

không cần phải hỏi đâu xa xôi, cứ đi với mình 1 chuyến lên núi (nùng) vào rừng (bách thảo) là hiểu hết mọi chuyện, học hết mọi kinh nghiệm ngay, thật đấy!

kekeke

Vâng, em đã nghe.. nhưng để em xin phép chị imim đã :LL ..à mà bác đọc tai tờ chưa ạ? nói nhỏ chị imim vào cho em mấy đường kinh nghiệm có khi còn hay hơn í chứ lị :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,944
Latest member
mahormonu81
Back