What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
@ Khucthuydu : no la Ba xạo Bd, là Tục Tiểu tiên sinh chu bebibo gi, lừa tình do em ơi

Theo anh thấy KTD nên hốt Dochanh đi, tên này cũng 8&10 so với bebibo giả đó, em mà chịu hốt thì kết quả nhà PBD và PCT cân bằng, mổi nhà có 1 rễ quý. Với lại anh đang dụ HHT làm rể luôn, chứ Nam-Linh-Chi mà gả cho người ngoài tiếc lắm,heheheh, Ông Già Hienca hỏng chịu gả đâu.kakkaka

@Chị Ngochien!
Lẫu mắm ruốc là em đi nấu đó ghen chị, hỏng phải Pé Chuyên đâu, coi chừng lừa tình đó, Pé chuyên và duyên chỉ ngon nhất là cá biển Nam Du nướng hà. Ngon quá làm 6 con vô 1 chổ, hiệu suất 1'30 trong vòng 3 nốt nhạc ( 3 ly làm 6 con cá) kỷ lục PBD.

Cảm ơn Pé CHuyên và Pé Duyên nhiều, phải chi mỗi tuần Pé Chuyên đều đi Rạch Giá nhỉ

Anh Rùa ơi! post hình hôm cuối tuần đi để ai ở nhà thèm chết luôn (trong mớ chết vì thèm đó có em..)

Em không dám rờ, k dám sờ soạn tới a Dochanh a Gùa ơi!
Em cũng phái a Dochanh lắm cơ, nhưng em nghĩ rằng a Dochanh đã có nhiều mối, em dính vô nữa, lỡ tương tư mà k dc giề, tội thân em vốn mong manh, dễ vỡ! hohhhoho akakak

Do hôm qua em đi bưng quả đám cưới từ sáng nên trưa ko còn sức chiến đấu tiếp, chứ nếu không là anh Dochanh đã phải ôm hận vì dám hành độc với KTD rồi. Coi như là anh may mắn đó Dochanh.

Đừng ngại Du ơi, em cứ thoải mái như heo nái đi, cứ rờ rẫm - mò mẫm - sờ sẫm Dochanh cho tới luôn đi. Mặc dù cha nội đó có nhiều mối lắm nhưng nếu em thích là chích hen! Mà nếu em mong manh thì cũng có anh đứng ra đỡ cho em khỏi vỡ

Cái gì rứa Heo Mọi .....đang bàn ăn uống muh " Yêu người như thế đó " là seo .....em hẽm hiểu

Do hôm qua em đi bưng quả đám cưới từ sáng nên trưa ko còn sức chiến đấu tiếp, chứ nếu không là anh Dochanh đã phải ôm hận vì dám hành độc với KTD rồi. Coi như là anh may mắn đó Dochanh.

Đừng ngại Du ơi, em cứ thoải mái như heo nái đi, cứ rờ rẫm - mò mẫm - sờ sẫm Dochanh cho tới luôn đi. Mặc dù cha nội đó có nhiều mối lắm nhưng nếu em thích là chích hen! Mà nếu em mong manh thì cũng có anh đứng ra đỡ cho em khỏi vỡ

Chời chời, sao kiu em thoải mái như heo nái vậy a Bebibo!?????
Heo nái phải có đủ 1 số vú nhất định, phải đẻ nhiều, thịt phải dai nữa,... điều này thì em không làm được, em không thể, ôi em không thể!!!!!!!!!!:(. Ôi, nghe mà thật dã man.... (NO):T

Em sẽ tìm cách khác để quơ quào anh Dochanh vậy, kekekekek

Tâm trạng hôm nay tồi mà :( nên nó cứ lơ lơ lửng lửng .
Gửi Cô Chú Anh Chị Em nhà mình.
Dạo này Jinny đang trong giai đoạn bất ổn Jinny xin phép rút trong một thời gian dài để sữa chữa cái thiếu sót . Mong CCACE đừng gọi cho Jinny nhé! Híc đi tự kiểm điểm đây. Không phải tự kỷ đâu nhé! Chỉ là ngưng hoạt động tự kiểm điểm rồi rút bài học. Cần một khoãng lặng sau khi bình ổn vá víu hết tâm tư sẽ lại về nhà.
Ở nhà đành để các CCACE trông ngó.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,081
Latest member
anpham123
Back