What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Sorry Du nhá, tại anh lỡ miệng nói vậy cho nó vần thôi chứ anh ko có ý nghĩ xấu em đâu, đừng giận anh nhé (có gì trút hết lên anh Dochanh đi)

Mấy bác chém gió kinh! Mới có buổi sáng đầu tuần 3trang giấy hichic! Rãnh rỗi sanh nông nổi!

Sorry Du nhá, tại anh lỡ miệng nói vậy cho nó vần thôi chứ anh ko có ý nghĩ xấu em đâu, đừng giận anh nhé (có gì trút hết lên anh Dochanh đi)

Hohohoho, giờ thì em kết anh rồi, nên em sẽ đợi gặp anh để xử lý thôi!!!!!! Em không giận hờn gì đâu người hỡi.... U e! =))
Anh Dochanh thì e sẽ tìm cách nào khác nhẹ nhàng hơn, hohohoho!

Chời ơi, em Du tui thiệt là chém gió kinh quá đi =))

Vâng, em đây cũng rất tự ngưỡng mộ tài năng chém gió của mình!
Anh biết đấy, đã có rất nhiều người thầm yêu, trộm nhớ em vì chính tài năng thiên bẩm này của em. Tuy nhiên, vì họ cảm thấy mình k cách nào chém lại em nên đành ngậm ngùi đứng phía sau (hoặc đứng bên cạnh) cuộc đời em, nhìn em chém hết ng này đến ng khác.
Đến hôm nay, nhận thấy anh Bebibo có phong độ rất ổn và bảnh trong chuyện chém tơi bời người khác, do đó lòng rất muốn đc kết thân với anh. Em mong anh đừng trốn em, Bebibo anh nhé!
Vài lời cùng các anh!!!

P/s: Em cũng tự rầu mình lắm! hhohohohohoh

Theo anh thấy KTD nên hốt Dochanh đi, tên này cũng 8&10 so với bebibo giả đó, em mà chịu hốt thì kết quả nhà PBD và PCT cân bằng, mổi nhà có 1 rễ quý. Với lại anh đang dụ HHT làm rể luôn, chứ Nam-Linh-Chi mà gả cho người ngoài tiếc lắm,heheheh, Ông Già Hienca hỏng chịu gả đâu.kakkaka

@Chị Ngochien!
Lẫu mắm ruốc là em đi nấu đó ghen chị, hỏng phải Pé Chuyên đâu, coi chừng lừa tình đó, Pé chuyên và duyên chỉ ngon nhất là cá biển Nam Du nướng hà. Ngon quá làm 6 con vô 1 chổ, hiệu suất 1'30 trong vòng 3 nốt nhạc ( 3 ly làm 6 con cá) kỷ lục PBD.

Cảm ơn Pé CHuyên và Pé Duyên nhiều, phải chi mỗi tuần Pé Chuyên đều đi Rạch Giá nhỉ

Lẩu mắm ruốc là của em hử Rùa nhưng chị ăn món lẩu ở nhà Pé Chuyên hihi hổng có bị lừa đâu, còn món cá nướng ăn khỏi chê rồi quá ngon luôn chị thấy Rùa ăn say sưa luôn áh =)). Mà nè! Em chấm ai được cho KTDu thì chọn 1 thôi nhé đừng bắt em í ngó qua ngó lại chị đánh đòn Rùa đó. Già làng ở nhà PCT hổm nay đi vắng rồi, chị đây có nhiệm vụ bảo vệ đó hehehe.
À! Bộ Nhà PBD định mai mối Nam Linh Chi cho Hht nhà PCT àh hihi hôm nào cho chị biết Nam Linh Chi với nhé Rùa hehe

@Em du: Em nó lên BD chơi có 2ngày vậy mà đã kua dc Bebibo nể thật.. Kì này 2nhà CT & BD có tin vui nhỉ? Dc quất luôn nha du e!

Lẩu mắm ruốc là của em hử Rùa nhưng chị ăn món lẩu ở nhà Pé Chuyên hihi hổng có bị lừa đâu, còn món cá nướng ăn khỏi chê rồi quá ngon luôn chị thấy Rùa ăn say sưa luôn áh =)). Mà nè! Em chấm ai được cho KTDu thì chọn 1 thôi nhé đừng bắt em í ngó qua ngó lại chị đánh đòn Rùa đó. Già làng ở nhà PCT hổm nay đi vắng rồi, chị đây có nhiệm vụ bảo vệ đó hehehe.
À! Bộ Nhà PBD định mai mối Nam Linh Chi cho Hht nhà PCT àh hihi hôm nào cho chị biết Nam Linh Chi với nhé Rùa hehe

Hôm qua cá biển nướng ngon quá, nên em bị say mồi, hehhehe uốn có mấy ly bia à, giờ vẫn còn thèm, phải chi mà nhà em gần Trương Sư Phụ chắc sơ gan sớm quá.

Nam linh chi xinh nhất hội PBD đó chị ơi, do mạng cty hiện tại có vấn đề nên em up lên không được, chị vào face tìm nha. Face cũng là Nam Linh Chi luôn. sau đó chị nói trọng Hht add Nam linh chi vào là xong, hehehe

CÒn Du em nghĩ là gả cho Dochanh đi, chứ gả cho Bebibo giả nguy hiểm vô cùng, khả năng chém gió và là thiên hạ đệ nhất vô duyên thúi thì tội cho Pé Heo Du lắm luôn đó. Hỏng biết ý chị sao đây

Uhm có thể Nam Linh Chi chị biết qua hình còn tiếp xúc thì chưa nè. Nhà PBD mình dạo này có nhiều cô bé xinh lắm..
Chị nghe đồn Đochanh có mối nào rồi đó Rùa ới. Nói túm lại ăn thua xấp nhỏ chứ chị ko có ý kiến ý cò đâu áh :D

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back