What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
@Em du: Em nó lên BD chơi có 2ngày vậy mà đã kua dc Bebibo nể thật.. Kì này 2nhà CT & BD có tin vui nhỉ? Dc quất luôn nha du e!

Dạ, dạ!!! Đúng rồi, đúng rồi! Anh coi dc, anh ủng hộ em nhen a Big-man. Mà, nhớ nè, nói với anh bebibo chảnh chảnh lên nhe, để em kua dc dễ quá em cũng k chịu nữa! Nhỏ lớn là k biết mấy cái vụ kua trai nhe, giờ xem là 1 thách thức mới mới đc! yeah.... eheheheh =))

Hôm qua cá biển nướng ngon quá, nên em bị say mồi, hehhehe uốn có mấy ly bia à, giờ vẫn còn thèm, phải chi mà nhà em gần Trương Sư Phụ chắc sơ gan sớm quá.

Nam linh chi xinh nhất hội PBD đó chị ơi, do mạng cty hiện tại có vấn đề nên em up lên không được, chị vào face tìm nha. Face cũng là Nam Linh Chi luôn. sau đó chị nói trọng Hht add Nam linh chi vào là xong, hehehe

CÒn Du em nghĩ là gả cho Dochanh đi, chứ gả cho Bebibo giả nguy hiểm vô cùng, khả năng chém gió và là thiên hạ đệ nhất vô duyên thúi thì tội cho Pé Heo Du lắm luôn đó. Hỏng biết ý chị sao đây

Hhohoho, chị Ngochien mà kím mối làm mai cho a Chọng Hht là coi chừng bị bà chằn hung dữ xóm nhà mình đe dọa đó nhen! Công nhận ông quỷ Chọng Hht này chỉ có dc cái bô trai mà gái đeo theo nhóc luôn hen! kakaakak

Sao có nhiều chuyện buồn khó nói thành lời.
Bây giờ mình về rồi đi xuống Sài Gòn có việc, khoảng 21g30 về đến Lái Thiêu, có ACE nào rảnh cafe với mình nghe?

Hhohoho, chị Ngochien mà kím mối làm mai cho a Chọng Hht là coi chừng bị bà chằn hung dữ xóm nhà mình đe dọa đó nhen! Công nhận ông quỷ Chọng Hht này chỉ có dc cái bô trai mà gái đeo theo nhóc luôn hen! kakaakak
Bà chằn nào vậy e Du!

Đi chơi cho đã, hôm nay cày từ 7h sáng tới bây giờ vẫn chưa hết việc, Thôi kệ bà nó, mai tính tiếp....:D

Sao có nhiều chuyện buồn khó nói thành lời.
Bây giờ mình về rồi đi xuống Sài Gòn có việc, khoảng 21g30 về đến Lái Thiêu, có ACE nào rảnh cafe với mình nghe?

Tối về ghé nhà ông Rùa nha anh Chuyên, hôm nay em có hẹn chép hình

Thể theo yêu cầu của Anh chị em, góp vui vài ảnh cho ai hỏng được cụng lon nha.

Tập 1 off quán Đồng Quê

Mở đầu bằng 2 chàng trai trẻ như độc

Hienca đang dụ Pác Trương nè

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,942
Latest member
Nhocdecor