What's new

Hướng dẫn cho trẻ cách ngồi bô

coco

Phượt tử
Xin chào các bác,
Chuyện là thế nạy Em là bạn của bác pvc. 1 hôm ngồi tâm sự với ông anh thấy buồn quá, ông anh rủ rê vào đây cho vụi Thực sự em vào đây thi em không thấy hợp lắm bởi em ít được đi đây đi đó, hành trình của em chỉ là từ nhà đến cơ quan và từ cơ quan ra chợ mua sữa cho con thui. Bác pvc cứ động viên em mãi, em quyết tâm post 1 bài phù hợp với sở trường của em là hướng dẫn cho em bé cách ngồi bô,hihi. Nói đùa cho vui vậy thôi chứ em cũng muốn tham gia với mọi người lắm, em muốn tìm 1 cái gì đó vui vui để quên đi nỗi buồn của mình. Vậy các bác có gì vui cho em tham gia với nhé. (to bác pvc: nếu ko có ai reply cho em thì em cạch mặt anh, ko bao giờ nghe lời anh nữa đâu, toàn xui trẻ con ăn cứt gà)

này thì reply nhá

mình thấy bạn có khiếu hài hước đấy, mà có ảnh minh họa không? post lên đi

hé hé hé

Ôi giời! Định lượn ra vì chả thấy cái hướng dẫn cách cho em bé ngồi bô gì cả???:(
Nhưng nhỡ vì k có ai reply bạn í lại lượn mất thì chẳng có cơ hội hướng dẫn trẻ ngồi bô.
Reply nhá! :D

Cún nhà em chưa biết ngồi bộ Hay mẹ cháu post ảnh mẹ cháu nhé, hehe. To chị Trinity: chị làm em phán khởi quá, bác pvc reply thì ko tính vì là người nhà rùi, khi nào cần kinh nghiệm thì cứ hỏi mẹ cháu nhé. Chị em nhà mình có trò gì, đi đâu thì cứ pm cho em nhé. Em rảnh hết, trừ các ngày trong tuần và thứ bảy chủ nhật thôi. Nói đùa tý chứ mẹ cháu sẽ sắp xếp được cả thời gian cho webtretho và phươt.:)

Mình không biết bạn coconut - coco chanel hỏi hướng dẫn cho trẻ cách ngồi bô hay có phương pháp mới muốn hướng dẫn cho nhà phượt đây. Mà bạn giới thiệu thế này thì chết thằng cha nhựa rồi, có phải lúc nào bạn buồn thì thằng cha này lại đến an ủi bạn phỏng?!

há há há

:)) :)) :))

@nhựa: xong film rồi nhá =))

các bác nói thế thì oan cho em chết, oan cho cả nhà bác nhựa nữa. Bác nhựa là người luôn luôn lắng nghe nhưng ko biết có thấu hiểu hay ko. Ý em nói người nhà là quen biết trước thôi. mẹ con nhà cháu thật thà lắm, cứ ai tốt thì gọi là người nhà. Nói thật chứ em với bác nhựa quen biết do công việc ( sao mình ngu thế nhỉ, chưa khảo đã xưng).

Véo cằm coco đã tham gia diễn đàn!

Ngồi bô hả, hay nhỉ, thằng cu con nhà tôi không biết nó tự ngồi bô từ khi nào & bằng cách nào để nó ngồi bô.

Bạn hướng dẫn đi (wait)

Cún nhà em chưa biết ngồi bộ Hay mẹ cháu post ảnh mẹ cháu nhé, hehe. To chị Trinity: chị làm em phán khởi quá, bác pvc reply thì ko tính vì là người nhà rùi, khi nào cần kinh nghiệm thì cứ hỏi mẹ cháu nhé. Chị em nhà mình có trò gì, đi đâu thì cứ pm cho em nhé. Em rảnh hết, trừ các ngày trong tuần và thứ bảy chủ nhật thôi. Nói đùa tý chứ mẹ cháu sẽ sắp xếp được cả thời gian cho webtretho và phươt.:)

Được tính là người nhà rồi hả nàng, thế hôm nào cho người nhà qua xin bữa ...thân mật nhé

;)

:D

:L

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back