What's new

SG tìm nữ đi HongKong (15 - 19/7/2010) để share vé máy bay và khách sạn

Status
Not open for further replies.
Vì mình thấy Cathay Pacific có khuyến mãi cho 2 ng` cùng đi, từ SG, giá vé khoảng 280$/ng. Khách sạn khoảng 125$/ng cho 4 đêm và visa mình đã hỏi được chỗ làm 55$/ng. Mình có plan sơ bộ ở HongKong rồi. Chỉ 2 ngày cuối tuần thì định đánh lẻ (ở HK 5 ngày). Nhưng vì phải đi 2 ng` vé máy bay mới rẻ và ở KS mới tiết kiệm được.
Ko biết có bạn nữ nào từ Sài Gòn có hứng thú tham gia cùng mình ko? Mình định đi từ ngày 15 đến 19 tháng 7 này. Nhưng do sợ ko còn giá tốt cho vé máy bay và ks nên mong nhận được phản hồi từ các bạn sớm.
Cảm ơn!

Cảm ơn lời khuyên của bạn, nhưng mình đã check của UA trước đó, mắc hơn khoảng 50-60$ lận nếu tính cả thuế :| với lại mình nghĩ đi 2 sẽ tiết kiệm được tiền ks nữa, ks ở HK mắc quá. Hix.

Vì mình thấy Cathay Pacific có khuyến mãi cho 2 ng` cùng đi, từ SG, giá vé khoảng 280$/ng. Khách sạn khoảng 125$/ng cho 4 đêm và visa mình đã hỏi được chỗ làm 55$/ng. Mình có plan sơ bộ ở HongKong rồi. Chỉ 2 ngày cuối tuần thì định đánh lẻ (ở HK 5 ngày). Nhưng vì phải đi 2 ng` vé máy bay mới rẻ và ở KS mới tiết kiệm được.
Ko biết có bạn nữ nào từ Sài Gòn có hứng thú tham gia cùng mình ko? Mình định đi từ ngày 15 đến 19 tháng 7 này. Nhưng do sợ ko còn giá tốt cho vé máy bay và ks nên mong nhận được phản hồi từ các bạn sớm.
Cảm ơn!

Nếu không nhất định bạn phải đi tháng 7 thì chuyển sang tháng 11/2010 tớ sẽ đi cùng bạn. Tớ có bạn thân bên ấy nên sẽ rất dễ dàng có được chỗ ở tốt và hợp lý, thêm nữa có bạn ấy làm guider nữa.
Nếu bạn vẫn quyết đi tháng 7, thì chỉ giúp tớ địa chỉ và số điện thoại làm Visa của cậu nhé. Thanks.
Thiên Bình

Cảm ơn bạn đã quan tâm nhé! Tớ sẽ đi vào giữa tháng 7 này vì đã tìm được ng đi cùng. Chỗ tớ làm visa là V-travel bạn nhé, địa chỉ là 279 Lê Hồng Phong nối dài, Q10, HCMC. Tớ ko có số đt ở đây, bạn có thể tìm số điện thoại tại tớ quảng cáo của tuổi trẻ của các cty du lịch ý. Sory vì mình trả lời trễ do lâu ko vào đây :)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back