What's new

Đi Sing-Mal-Thai ngày 6/7/2010

Status
Not open for further replies.
Mình dự định đi Sing ngày 6/72010 từ HCM (đã mua vé máy bay)
Hành trình: Sing - Kuala Lumpur - Penang - BKK Thai bằng tàu (train)
Thời gian: đi từ 6/7, dự định đi 7-10 ngày.
Partner: chưa có ai, đang tìm thêm 2,3 bạn nữa. Ở HCM thì thuận tiện hơn. Yêu cầu: trung thực, đáng tin cậy và hòa đồng.
Thuận lợi: mình có bạn ở Sing và Penang nên sẽ có nhiều thông tin.
Khó khăn: mình chưa đi Sing, Mal và BKK lần nào và rất nhiều khó khăn chưa lường hết ở phía trước. Đây thực sự là một chuyến đi khám phá đầy mạo hiểm và phiêu bạt giang hồ.

Bạn nào tham gia được thì thông báo mình nhé.
Nam - [email protected]

tiếc nhỉ :(
vé đã mua rồi, phép cũng book rồi. Mình đang ngán ở BKK không quen biết ai, mà cũng ít người biết nói tiếng Anh ở BKK nữa..hic

Lịch trình!

6/7/2010: HCM - SING: đến SIN buổi chiều, tham quan loanh quanh, dạo phố về đêm.
7/7: SING: đi MRT hoặc Buzz travel các địa điểm nổi tiếng của SING.
8/7: SING -> KL: sáng + trưa: tiếp tục đi dạo Sing. Chiều tối: đi xe lửa qua KL, ngủ đêm trên tàu
9/7: KL -> Genting: tham quan KL. Chiều đi Genting. Ngủ đêm ở Genting.
10/7: Genting -> Penang: đi train đến Penang. Tham quan Penang về đêm.
11/7: Penang: tham quan Penang. Malacca?
12/7: Penang -> BKK: by train. Phuket?
13/7: BKK -> HCM.
Nói chung là một open plan. Đại khái là như thế, thích thì đi tiếp, mệt thì về, vui thì đi nhiều, buồn thì đi ít :) :LL
Không biết kiểu đi này tốt hơn hay là có 1 plan thật cụ thể thì tốt hơn. Các bác cho ý kiến với nhé. Cảm ơn nhiều! (c)

---
Nam

vivusg oi ban la gỉl ỏ boy vay. Minh la boy 24t hine dang o Sin. Ngay 17-19 minh cung muon di Thai Lan (BKK) choi. Cho hoi ban da bôk ve chac chan di Thai chua? Neu co the ban cho minh dia chi de minh join di chung dc ko? Email cua minh la : [email protected] hoac so đ +6583339036

vivusg oi ban la gỉl ỏ boy vay. Minh la boy 24t hine dang o Sin. Ngay 17-19 minh cung muon di Thai Lan (BKK) choi. Cho hoi ban da bôk ve chac chan di Thai chua? Neu co the ban cho minh dia chi de minh join di chung dc ko? Email cua minh la : [email protected] hoac so đ +6583339036

Hi Cường,

Mình là boy, mình đã đặt vé rồi. Mình sẽ đi Thái từ 17-19/7. Có gì mình sẽ gọi bạn để bàn cụ thể hen. Nói chuyện sau...

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,556
190,118
Latest member
abmintern
Back