What's new

Ngược dòng sông tiền, đến cửa khẩu Vĩnh Xương

Chào bác Hai Lúa, hôm rồi có qua Châu Đốc sang Cam chơi, cũng có qua Vĩnh Xương, đang ngon trớn vựot cắt mũi tàu bỗng cái ghe nó hết xăng, trên ghe có chừng 6-7 ông quay ngang giữa dòng bị cái tàu Biển nó xiên qua xuýt chìm cả đám đái ra quần bác à.

Chào bác Hai Lúa, hôm rồi có qua Châu Đốc sang Cam chơi, cũng có qua Vĩnh Xương, đang ngon trớn vựot cắt mũi tàu bỗng cái ghe nó hết xăng, trên ghe có chừng 6-7 ông quay ngang giữa dòng bị cái tàu Biển nó xiên qua xuýt chìm cả đám đái ra quần bác à.

Kinh quá, em cũng 1 lần suýt bị tai nạn trên Vịnh biển, nhớ cái cảm giác bất lực khi cái thuyền to vật lao vào cái cano của mình, sợ đếch đái được =))

Lúc đó ghe thì nhỏ xíu, chỏ đằm nước mấp mé tràn vào, chỉ cần 1 ông co cẳng nhảy đảm bảo lật vì lúc hoảng nhảy đâu có tính toán gì, may mà nó đến nơi cách còn 2m, trên ghe còn 1 đống hàng mua bên đó nữa chứ, mấy hôm sau gặp nhau vẫn khiếp, mẹ cha thằng cu lái ghe nó có chai xăng đút dưới gầm máy mà quyên đổ vào, sau đó lại còn lính đủ vụ sóng sau chân vịt cũng may chưa chìm

Opp
quả đó ghế phết đấy nhỉ
cái tàu kia mà nó múc vô thì có khi phải vài chú đi chứ chẳng chơi!!!

trời sợ quá, ghe nhỏ xíu thế thì lúc bị đâm sợ quá vãi đái chắc không có đủ chỗ để đái nữa
híc

Bữa nay mới quay trở lại cái Topic này

hành trình của tớ từ chân cầu Mỹ Thuận

chiều trên sông Tiền

và bình minh

Chiều và bình minh của bác chả khác gì nhau. Bác có đổi ảnh, đổi tên thì cũng chịu. :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,190
189,949
Latest member
lifecarenutritions
Back