What's new

Cần tư vấn gấp nhà nghỉ, KS tại Thị trấn Cầu Kè, Tỉnh Trà Vinh. Ai biết giúp giùm

thungan_nguyen

Phượt thủ
Cần tư vấn gấp nhà nghỉ, KS tại Thị trấn Cầu Kè, Tỉnh Trà Vinh. Ai biết giúp giùm

Nhân dịp tháng 9 này mình có chuyến công tác vào Sài Gòn nên tranh thủ muốn về thăm lại Trà Vinh- quê hương cũ. Số là mình sinh ra tại HUyện cầu kè tỉnh trà vinh. Nhưng đến năm 6 tuổi thì về Bắc, sau hơn 20 năm mới có dịp quay lại. Hiện tại k còn ai quen biết ở trong đó, mình định mua tour du lịch nhưng k có, bạn nào biết giúp giùm ..muôn vạn lần cảm ơn :)

Re: Cần tư vấn gấp nhà nghỉ, KS tại Thị trấn Cầu Kè, Tỉnh Trà Vinh. Ai biết giúp giù

mình ở Duyên Hải Trà Vinh..nói chung TV cũng nhỏ..bạn ở thị xã thì hay hơn...mình cũng ko rành cầu kè nó có ks hay ko..nếu nhà nghĩ thì chắc có..
Vẫn khuyên bạn ở Thị xã..khách sạn có,nhà nghĩ có..nhìu lựa chọn và ok hơn.
+ KS Thanh Trà..mới làm lại..phòng ok,giá cũng ok...free ăn sáng,tại ks có quán cafe..( mình ở sg về cũng thường ở đó)
+ KS palace.. cũng ok. có 2 palace ở TV

Ăn uống thì cứ ra chợ. or lên taxi kiu nó chở lại.ở TV chỉ có 1 dịch vụ taxi của Thanh Thủy thui.mình ko nhớ số ..bạn lại ks rùi hỏi nhân viên luôn cũng dc
+ Ăn bánh canh bến có ..đặc sản đó
+ Hủ tiếu sambua > về TV mình cũng hay ăn.
+Cá tai tượng chiên xù ở quán Ngọc Thúy - Châu Thành ...ngon cực ..mà giá rẽ so với SG nhiều.

Đặc sản có : Dừa Sáp ..hỏi ks nó chỉ chỗ bán ah..1 trái tầm 120k là đủ 15 người ăn rùi ^^.

có j nữa thì cứ reply trên này..mình biết mình trả lời thêm

Re: Cần tư vấn gấp nhà nghỉ, KS tại Thị trấn Cầu Kè, Tỉnh Trà Vinh. Ai biết giúp giù

Chào bạn!!Mr Rai
Mình cũng nghĩ đó là 1 thị trấn nhỏ nên khó có ks và nhà nghỉ. Vậy nên có khi mình nên ở lại thị xã , vấn đề là không biết liệu từ thị xã về đến Cầu Ké cách bao xa để mình đi về trong ngày thui...

nói chung TV cũng ko lớn..bạn có thể đi về trong ngày là bình thường..cầu kè thì mình nhờ cũng ko xa lắm ..tầm 30km đổ lại thui.mình ở Duyên Hải cũng cách Thị Xã có 50km ah

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,576
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back