What's new

Giầy nào????

Status
Not open for further replies.
Anhminh và CVN (với sự đi theo soi mói của nhà Quạt) vừa ra Lê Duẩn mua giày. Cuối cùng thì mỗi ông cũng chọn được một đôi StarForce COMBAT WP HI (http://starforce.info/index.php?option=com_content&task=view&id=7&Itemid=)
vừa với chân mình.

Hình dáng: cao cổ, kết hợp da và vải bố:

Đế dày, nhiều múi, kháng dầu:

Thiết kế kiểu chống nước nên không dùng lỗ xỏ dây mà dùng khuyên, và tấm lưỡi giày cũng được may liền với thân giày:

Chất liệu kết hợp leather và textile:

Tấm lót dưới được thiết kế theo dạng tạo được sự đối lưu không khí giúp thoáng chân (VentAir System)

với lỗ đục:

CVN đi cỡ 43 khá vừa vặn:

Giá tiền là 550,000 đồng/đôi.

Địa chỉ cửa hàng: HUY PHƯƠNG - Kios 31/122 Lê Duẩn (đi xuôi chuyền Lê Duẩn, qua Ga, nhìn dãy kios bên tay phải đến hàng có 1 cái cây trước cửa, cách Ga khoảng 50-70m)
Tel: 04-822 1830
H/P: 091248 2008

Ngoài ra cửa hàng đó còn có nhiều loại giày khác nữa, cùng quần áo dzằn dzi, mũ, găng tay, đèn pin...

Chú em bán hàng tên Phương rất mau mồm mau miệng (nhưng ko thấy chất lừa lọc), ít chất đầu gấu :D

Last edited:
Phần vải bố 2 bên có waterproof ko bác? Đôi của CCh có thể lội nước trên mắt cá chân ko thấm nước

550K thì quá ok nhỉ. CCh lại xót xa phải mua ở đây mấy triệu :( :( :(

Đôi này có nhược điểm là không thể dùng nó để lái xe được :D:D:D nên chuyến nào kết hợp cả xe và đi bộ thì các bác nên mang thêm đôi giầy chạy bộ để lái xe nhé. Chuyến vừa rồi em mang 5 đôi cả giày và dép :D:D:D

Việc cần làm ngay ngay sau đây của tớ là tìm mua 1 đôi giày chạy bộ. Các bác lại mách giùm tớ đi. Gấp lắm rồi! Ngày khởi hành đã đến gần, phải bắt đầu ctrinh nâng cao sứ khoẻ hộc tốc ngay tắp lự.

Cảm ơn các bác trước!

Giày chạy bộ thì cứ Nike , Adidass , Puma... gì đó mà xài thôi cvn.

Hề hề, em lại xót ví. Thế Hà nội mua giày chạy thì tới cửa hàng nào hả các bác oi?

Hề hề, em lại xót ví.

Tớ nghĩ rằng riêng tiền cho mấy đôi giày để chơi thể thao thì ko nên xót vì phải thương lấy đôi chân mình,nên mua đồ xịn :LL mấy thứ như quần áo , ba lô thì ko quan trọng bằng.

Giày chạy bộ các bác ra lại Bà Triệu cho em, hàng giày xuất khẩu í. Còn không thì em có một địa chỉ nữa, ở HN, bán giày ịn, gía rẻ hơn, nhưng em chỉ mật thư thôi, không thông báo public. hè hè

Có ai muốn mua gậy trekking hiệu B-Square của Đức sản xuất tại Ý thì lên tiếng nhé (tranh thủ vào rao tí).

Puma chỉ là thanh cảnh thôi chứ mua để chạy thì chết tiền à, mà chẳng hơn nổi Adidas & Nike. Puma đang đánh vào phân khúc hàng thể thao đắt tiền, làm cảnh là chính vì chịu hết nổi Adidas, Nike,...

Ecco đang bán loại "kem dưỡng da" cho Goretex không thấm nước đấy. Bác nào đang có giày không thấm thì nên mua nhé.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,175
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back