What's new

Giầy nào????

Status
Not open for further replies.
Ecco đang bán loại "kem dưỡng da" cho Goretex không thấm nước đấy. Bác nào đang có giày không thấm thì nên mua nhé.
Thánh kìu! Mua ở đâu vậy lamchieu?

Hí hí Ecco của bọn Dan mắc là phải nhưng đi chất lượng lắm bác ạ, đi trek rừng tuyết cũng khoái,

Nhìn chung bác đầu tư 1 đôi đi có mắc nhưng ít phải đổi, em có 1 đôi trek + phượt đa năng mua ở Đan, 4 năm hơn rồi cũng chưa phải đổi

Ở các tiệm giày ecco bác cvn à :D
Ới các bác ơi, ở Hà Nội có hiệu giàu Ecco nào không mách giùm nhà em cái địa chỉ với!

Dạ em không biết, anh cvn ơi.
Ở SG có 3 tiệm như đã post bên trên.

Hay là anh tìm tụi Timberland thử xem, bọn nó cũng có giày Goretex và có bán "kem dưỡng da".

Crocs có ở VN?

Nhân tiện hỏi thể loại Crocs này có bán ở VN ko các bác, tất nhiên hàng thật Bên cạnh giầy hầm hố thì đôi này được dân trekking ưa thích mang đi cùng vì đi nhẹ, êm, ko đau chân mà lại thoáng khí (dùng xen kẽ với giầy hoặc cuối ngày nghỉ ngơi tháo giầy đi đôi này)

http://www.crocs.com/

CCh chưa mua đôi này, ảnh trên là của bạn đi cùng, trông cũng biết size cỡ 42-43 :)

Có Crocs nhái!!! ĐI rất chán, còn Cr xịn ko biết mua ở đâu

Hố hố ở TV mới phát vụ kiện tụng là các em bé đi CR bị kẹp chưn vào thang máy cuốn. May mà mình lớn rùi nên đi crocs được

Cơ mà ko biết mua ở đâu

Em thấy ở vngiay.com có mấy loại giầy này, các bác xem nhé

link xem luôn nhé
http://www.vngiay.com/index.php?target=products&product_id=1718

Một trong các đặc diểm nổi bật của giày chạy là giày phải rất nhẹ và thấm mồ hôi, đế giày cao và được thiết kế đặt biệt để tạo độ nảy.
Để chọn được một đôi giày chạy hợp với đặc điểm từng người cũng như điều kiện ngoại cảnh, thường người ta phải dựa vào các thông số sau:
1. Giới tính: Nam hay nữ
2. Mục đích chạy: giải trí / tập luyện / thi đấu?
3. Đường chạy: nền cứng (bê tông) / nền đất mềm / đường mòn lởm chởm?
4. Thời tiết khi chạy: Khô Lạnh / Gió Ẩm / Khô Nóng?
5. Vị trí bàn chân khi chạy (vị trí tương đối của 2 bàn chân hướng vào nhau theo hình nào): chữ V ngược (đế giầy sẽ mòn nhiều ở mép ngoài) / cân bằng / Chữ V.

Một đôi giày chạy phù hợp của Adidas bán ở Việt nam giá khoảng 2,1 triệu đồng.

Giày chạy bộ các bác ra lại Bà Triệu cho em, hàng giày xuất khẩu í. Còn không thì em có một địa chỉ nữa, ở HN, bán giày ịn, gía rẻ hơn, nhưng em chỉ mật thư thôi, không thông báo public. hè hè

Thế ở SG thì mua giày thể thao ở đâu được các bác nhỉ! ^^

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back