What's new

Nộp visa du lịch Úc Online

có nha bác, nó có hỏi :
Previous travel to Australia
Has this applicant previously travelled to Australia or previously applied for a Visa

mình chưa đi, nên trả lời NO....và form sẽ không yêu cầu thông tin gì khác
còn ai đã đi, trả lời YES......thì form sẽ yêu cầu thêm thông tin gì đó....mình không khai, nên không biết

Form mình điền nó k hiện trang số 5/20 nên k có phần chọn yes/no
Từ trang 4/20 next nhảy wa 6/20 hi

Đúng là không có phần để khai, nhưng khi bạn nhập TÊN, SỐ PP, NTN Sinh, hệ thống sẽ biết được bạn đã từng vào Úc hay chưa. (NO)
Hj bạn, 2 vc mình đã đi Úc, giờ nhập tên PP nó k có trang 5 để khai báo, HT nó check có nhầm k?

Mọi ngừoi cho hỏi là LSQ gọi số bàn hay số dd vậy? Sáng nay cố số dd lạ gọi vào mà bận họp không nghe máy. Gọi lại thì bận máy liên tục không gọi được.

Mọi ngừoi cho hỏi là LSQ gọi số bàn hay số dd vậy? Sáng nay cố số dd lạ gọi vào mà bận họp không nghe máy. Gọi lại thì bận máy liên tục không gọi được.

Nếu đó là số điện thoại từ LSQ, họ gọi PV bạn đó. :)

Nếu đó là số điện thoại từ LSQ, họ gọi PV bạn đó. :)

Thì mình mới hỏi mn là gọi sốd dd hay đt bàn. Mình nhận số lạ là số dd.

Gọi lại liên tục thì cứ báo bận .ko biết là số lsq hay số mấy thằng ngân hàng/ bảo hiểm.

Mình gọi cả chục cuộc thì bận, nghĩ 90% là số lsq. Vì lúc trước có tụi bato hiểm goni vài cuộc là nó gọi lại ngay

Thì mình mới hỏi mn là gọi sốd dd hay đt bàn. Mình nhận số lạ là số dd.

Gọi lại liên tục thì cứ báo bận .ko biết là số lsq hay số mấy thằng ngân hàng/ bảo hiểm.

Mình gọi cả chục cuộc thì bận, nghĩ 90% là số lsq. Vì lúc trước có tụi bato hiểm goni vài cuộc là nó gọi lại ngay

Vậy bạn tiếp tục chờ họ gọi lại ( nếu có ).
Hay đó là cuộc gọi từ EX của bạn =))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back