What's new

Visa Du lịch Canada

Case này mà còn hỏi =))

Các bậc cao nhân cho em chút ý kiến, e đang rất thèm visa canada để hè sang năm sang chơi,với hồ sơ như dưới của e các cao nhân thẩm định giúp e tỷ lệ đc cấp visa đc bao nhiêu % ạ?
Gia đình: e hộ khẩu hà nội,e sinh năm 1990,đã lập gia đình và có con nhỏ
Công việc: e có công ty riêng và báo cáo thuế đầu đẩy,hóa đơn ra vào ko thiếu j.
Tài chính: e có sổ đất nhà cửa, có vài cái xe mersedes,e có 2 sổ tiếc kiệm 1 sổ 650tr và 1 sổ 1 tỷ đã gửi dc 1 thời gian.
Lịch sử du lịch: e đã đi các nước,thailan,nhật bản,visa hàn quốc đang có 5 năm,malaisia.singgapor,đài loan,EU,UK,
Vậy với case như trên của e thì tỷ lệ đậu vída cao ko ạ? Thấy nh người xin trượt và e mất tự tin quá,và nếu dc cấp visa thì của e visa được hết pp ko ạ ? Pp của e đến 2027

Các bậc cao nhân cho em chút ý kiến, e đang rất thèm visa canada để hè sang năm sang chơi,với hồ sơ như dưới của e các cao nhân thẩm định giúp e tỷ lệ đc cấp visa đc bao nhiêu % ạ?
Công việc: e có công ty riêng và báo cáo thuế đầu đẩy,hóa đơn ra vào ko thiếu j.
Tài chính: e có sổ đất nhà cửa, có vài cái xe mersedes,e có 2 sổ tiếc kiệm 1 sổ 650tr và 1 sổ 1 tỷ đã gửi dc 1 thời gian.
Lịch sử du lịch: e đã đi các nước,thailan,nhật bản,visa hàn quốc đang có 5 năm,malaisia.singgapor,đài loan,EU,UK,
Vậy với case như trên của e thì tỷ lệ đậu vída cao ko ạ? Thấy nh người xin trượt và e mất tự tin quá,và nếu dc cấp visa thì của e visa được hết pp ko ạ ? Pp của e đến 2027

Nếu bạn cần du lịch thì apply, ko phải ngần ngại. Các bạn trong forum này không phải là nhân viên lãnh sự nên không thể trả lời là đạt hay không, mỗi người có lý do riêng về việc đậu hay rớt, kông ai giống ai. Nhiều người chưa đi đâu, tài sản ko có gì vẫn pass CAD hay Mỹ, trong khi nhiều người giàu có laij fail, mà theo mình bạn có lý do chính đáng để đến CAD thì chắc chắn sẽ được approve. Tài sản mà nhiều quá lại rớt do lãnh sự nghĩ qua đó, nộp hồ sơ dạng đầu tư để xin PR cũng ko hay. Nên thay vì chần chừ, hỏi đi hỏi lại, bạn hãy chuẩn bị những tốt nhất cho hồ sơ.

27 Tuổi mà giầu dữ vại. Ngưỡng mộ quá.

Sáng nay nhận dc email tưởng bở hóa ra :(((

Lại tiếp tục đợi chờ :)))

There have been no updates to your application since you last checked your account. Thank you for your patience.
This message is intended for the following e-mail address: [email protected]. If this message is not for you, please delete it.

Tình hình visa CAN đợt này thế nào các bác nhỉ, bác nào có y/c nộp pp chưa?

hihi, bữa ĐSQ Can có nói là họ chỉ có 3 người (1 sếp) làm vụ này nên thời gian xét sẽ lâu.

họ ưu tiến xét những người cần đi gấp trước ko thì xếp hàng thôi.

Thế của mình chắc đợi dài dài rồi, mới được hơn tuần, mình có mail cho lsq, họ mail lại nói xem xét nhanh nhất có thể thôi chứ không biết ngày nào =))

Của mình cũng thuộc lại gấp nên mới mail cho họ, hi vọng ... :)

hihi, bữa ĐSQ Can có nói là họ chỉ có 3 người (1 sếp) làm vụ này nên thời gian xét sẽ lâu.

họ ưu tiến xét những người cần đi gấp trước ko thì xếp hàng thôi.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,545
190,116
Latest member
Thangcho07
Back