What's new

[Tổng hợp] Hỏi - Đáp, cập nhật và chia sẻ thông tin Ăn - Ngủ nghỉ 3 miền.

Khách sạn ở Huế

Tớ cùng 3 người bạn nữa dự định vào Huế vào 5 tết 2012 này mà chưa rõ tình hình khách sạn ở đó ra sao?
Ai có kinh nghiệm xin chỉ giáo: khách sạn hay nhà nghỉ nào giá rẻ nhất có thể?
y/s Phòng 2 giừong to cho 4 người.Giá 200k/ngày?

cần tìm khách sạn tại Mũi Nai - Hà Tiên

Xin chào, mình đang cần tìm 1 số nhà nghỉ hoặc KS tại Mũi Nai - Hà Tiên. Làm ơn chỉ dùm mình. Mình seach trên mạng thấy nhà nghỉ bộ công an, và KS Mũi Nai tại Mũi Nai nhưng ko có số đt, ai có địa chỉ làm ơn cho minh biết nha, cám ơn nhiều

Re: Khách sạn ở Huế

Tụi mình cũng vào Huế tối ngày 4 tết nè, vừa book ks Thái Bình I trên đường Nguyễn Tri Phương, 200k/phòng, thấy comment cũng tạm được ^^

Re: Hỏi - Đáp, cập nhật và chia sẻ thông tin Ăn - Ngủ nghỉ 3 miền.

Chào các bác .. tháng 3 này e có chuyến xuyên việt và có ghé tây nguyên xem lễ hội hoa cafe các bác có thể tư vấn cho e 1 vài chỗ ăn , Nghỉ ở tây nguyên sạch sẽ giá cả hợp lý được không ạ .. e cảm ơn các bác ạ .....

Xin các bác gà cho tớ vài chỗ nghỉ ngủ ở khu phố cổ Hà Nội với ạ, cảm ơn nhiều.

mình cũng sắp vào Huế chơi 1 đêm rồi qua Đà Nẵng, bạn nào biết nhà nghỉ hay KS nào thì pm hộ mình vào inbox nhé, tiêu chí là ở được nhiều người cùng 1phong ( đoàn mình khoảng 7 người) giá cả phải chăng và thuận tiện đi lại để bắt tàu vào DN

Khách sạn phòng tập thể giá rẻ ở Hà Nội ?

Do chủ yếu mình đả là dân đi phượt nên chuyện tối ngủ ở đâu không cần thiết ( nhưng không lẻ lại ngủ ngoài công viên )
Ku Quân Muống tìm nhà nghỉ dạng phòng tập thể nhiều người ở chung 1 phòng và ở giường 2 tầng ấy .
Anh chị nào từng ở Hà Nội và ngủ dạng phòng nầy cho Ku xin cái địa chỉ nhé . nhưng tốt nhất gần chung tâm thì ok hơn à quên mất có số phone với cái tên khách sạn nầy luôn nhé .

Khách sạn vườn hồng ATI- sapa

Em đang định đi Sapa mấy ngày và đang tính ở khách sạn này. Nhưng search mãi ko ra số điện thoại.
Anh chị em có thông tin không giúp em với
Em cảm ơn

Re: Khách sạn vườn hồng ATI- sapa

KS này ít ng ở lắm. Vì nó nằm ngay dưới chân nghĩa địa. Nếu bạn cần thì mình sẽ giúp số phone cho. YIM: tuantravelpls

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,180
189,941
Latest member
Thao10
Back