What's new

[ĐÃ CHỐT ĐOÀN] Tìm về Nha Phu bằng 2b dự SN Phuot 18-20/07/14 mời tham gia!

Re: Tìm về Nha Phu bằng 2b dự SN Phuot 18-20/07/14 mời tham gia!

dạ e đky được hok ạ.... vì mới vào nên mún kiếm nhóm để nhập hội chung ạ.

thật sự em rất thích đi cùng này bằng 2b, nhưng do tính chất công việc và vì trong thời gian xin duyệt phép năm nên qua T7 em đặt gạch cứng dc không ạ, em sẽ liên lạc với anh Ha sonata trong thời gian sớm nhất, cảm ơn anh và cả nhà , rất mong joind với mọi người cung này :)

thật sự em rất thích đi cùng này bằng 2b, nhưng do tính chất công việc và vì trong thời gian xin duyệt phép năm nên qua T7 em đặt gạch cứng dc không ạ, em sẽ liên lạc với anh Ha sonata trong thời gian sớm nhất, cảm ơn anh và cả nhà , rất mong joind với mọi người cung này :)
Bạn cứ sắp xếp nhé !

Nhóm mình đi có Lý Tường là sẽ có những shoot hình đẹp. Áo Phượt chắc chắn 20/6 đã có áo mẫu chuẩn, BBO và Vycoi đang hoàn thiện nốt những bước cuối cùng để đưa áo Phượt tới sớm nhất cho anh em.
Nhóm mình đi xe máy chốt chừng 10 xe là vừa đẹp ^^. Nhóm BBO cũng chốt 10 xe. Nhóm chị Kim Hoa Bà Bà cũng 10 xe.

Anh Ha Sontana có fb không ah, add FB em nhé, trao đổi thêm với anh về những việc cần chuẩn bị cho đêm Gala mừng Sn Phượt.
FB em : https://www.facebook.com/le.hang.3511

Hiện đang có cuộc thi thiết kế banner, backdrop ...cho sinh nhật Phượt, bạn nào có khả năng thiết kế tham gia nhé.

Cuộc thi làm Banner/backdrop mừng sinh nhật Phượt lên 8 !!

Em sống tại Phan Rang, sẽ di chuyển ra Nha Trang theo lịch để hội tụ cùng anh em trong ngày sinh nhật . Trường hợp nhóm có hạ trại tại các bãi biển của quê em thì ới nhé !

Em sống tại Phan Rang, sẽ di chuyển ra Nha Trang theo lịch để hội tụ cùng anh em trong ngày sinh nhật . Trường hợp nhóm có hạ trại tại các bãi biển của quê em thì ới nhé !

Mình đã gọi đt cho bạn. Đêm đầu tiẻn, nhóm mình sẽ nhờ bạn set cho 1 đêm cắm trại bờ biển Phan Rang nhé! Cứ dự tính khoảng 6 xe, 12 lều ... (chiều ăn cơm Phan Rang, tối lửa trại tiệc nướng nho nhỏ, thực phẩm tự mua). Bạn báo giúp địa điểm và chi phí bãi cắm trại nhé!

Theo kế hoạch di chuyển, dự kiến đoàn đến khu vực làng gốm Bàu Trúc, huyện Ninh Phước khoảng 14h00 .
Vì vậy lộ trình tại Phan Rang như sau :
-14h00 : Gặp cả nhóm tại đầu làng gốm Bàu Trúc ( QL1A ) Tham quan làng gốm chụp ảnh ...
-14h30 : Di chuyển về khu vực chợ Nại, huyện Ninh Hải mua hai sản các loại . Chụp ảnh đời thường khu vực cảng Ninh Chử và Đầm Nại .
-15h30 : Di chuyển đến vị trí hạ trại Bãi Kinh, đảo Bình Hưng ... Trên đường đi nhóm tham quan và chụp ảnh các vị trí như sau :
* Ruộng muối Tri Hải
* Vườn nho làng Thái An
* Toàn cảnh vịnh Vĩnh Hy
* Toàn cảnh đảo Bình Hưng
* Và một số địa điểm khác theo nhu cầu

Khu vực nhóm hạ Trại :
1/ Bãi Kinh : Chi phí hạ trại, vệ sinh tắm rữa, điện : 50k/người
2/ Hạ trại tại Hải Đăng Hòn Chút : 100k/người : Bao gồm 1 nhà sàn tập thể có đủ ánh sáng , gối , mền, chiếu, vệ sinh tắm rửa ( Nhà vệ sinh trên hải Đăng tương đối tốt )
3/ Chi tàu di chuyển từ bãi Kinh qua đảo Bình Hưng : 10k/người/lượt
4/ Chi phí gởi xe : 5k/xe
5/ Lò nướng , vĩ nướng, than có thể thuê tại bãi Kinh .
6/ Trường hợp ăn trên nhà bè thì không phải thuê dụng cụ nấu nướng .

Các khoảng chi phí, mua sắm ... nhóm tự tham toán cho đơn vị kinh doanh tại bãi Kinh hoặc hải đăng Hòn Chút .

Theo kế hoạch di chuyển, dự kiến đoàn đến khu vực làng gốm Bàu Trúc, huyện Ninh Phước khoảng 14h00 .
Vì vậy lộ trình tại Phan Rang như sau :
-14h00 : Gặp cả nhóm tại đầu làng gốm Bàu Trúc ( QL1A ) Tham quan làng gốm chụp ảnh ...
-14h30 : Di chuyển về khu vực chợ Nại, huyện Ninh Hải mua hai sản các loại . Chụp ảnh đời thường khu vực cảng Ninh Chử và Đầm Nại .
-15h30 : Di chuyển đến vị trí hạ trại Bãi Kinh, đảo Bình Hưng ... Trên đường đi nhóm tham quan và chụp ảnh các vị trí như sau :
* Ruộng muối Tri Hải
* Vườn nho làng Thái An
* Toàn cảnh vịnh Vĩnh Hy
* Toàn cảnh đảo Bình Hưng
* Và một số địa điểm khác theo nhu cầu

Khu vực nhóm hạ Trại :
1/ Bãi Kinh : Chi phí hạ trại, vệ sinh tắm rữa, điện : 50k/người
2/ Hạ trại tại Hải Đăng Hòn Chút : 100k/người : Bao gồm 1 nhà sàn tập thể có đủ ánh sáng , gối , mền, chiếu, vệ sinh tắm rửa ( Nhà vệ sinh trên hải Đăng tương đối tốt )
3/ Chi tàu di chuyển từ bãi Kinh qua đảo Bình Hưng : 10k/người/lượt
4/ Chi phí gởi xe : 5k/xe
5/ Lò nướng , vĩ nướng, than có thể thuê tại bãi Kinh .
6/ Trường hợp ăn trên nhà bè thì không phải thuê dụng cụ nấu nướng .

Các khoảng chi phí, mua sắm ... nhóm tự tham toán cho đơn vị kinh doanh tại bãi Kinh hoặc hải đăng Hòn Chút .

Đi vậy rồi chừng nào ra Nha Trang giao lưu đây pác Khoa Danh.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,466
190,100
Latest member
dabongxoilac365tv
Back