What's new

Muốn đổi tên trên Phượt

Status
Not open for further replies.
Bạn đọc trang đầu của topic nhé!

Bác ad cho mình hỏi là mình có thể xin tên nick được không? tên nick của mình là "phượt thủ", mình thấy có một số mem có tên khác ngay cả bác ad cũng có nick là "Phuot.vn".
Nếu được thì cho mình xin lấy nick là "Dấu chân", cảm ơn ad.

Xin chào admin CVN
Mình đã kiểm tra và thấy nick nquyen1603 hiện chưa có ai sử dụng, mình có thể đổi từ acunnguyen sang nick này được không?
Mình định đổi để thống nhất với các tên mà mình sử dụng trong youtube và 1 số diễn đàn, đó cũng là tên thật của mình
Chân thành cảm ơn

Bác ad cho mình hỏi là mình có thể xin tên nick được không? tên nick của mình là "phượt thủ", mình thấy có một số mem có tên khác ngay cả bác ad cũng có nick là "Phuot.vn".
Nếu được thì cho mình xin lấy nick là "Dấu chân", cảm ơn ad.
Có một topic khác để yêu cầu đổi ngoại hiệu đó bạn.

Dạ thưa bác CVN Mod của box,

Em mạnh dạn xin phép bác cho em được đổi tên thành Dang Thai là tên thật em dùng ở nhiều diễn đàn, viết báo và Youtube, chứ tên hiện tại đăng ký từ ngày xưa, có cả số nữa khó đọc lắm ạ. Chân thành mong bác xem xét đề nghị của em.

Em cảm ơn bác nhiều ạ.

Xin chào admin CVN
Mình đã kiểm tra và thấy nick nguyenquyen0316 hiện chưa có ai sử dụng, mình có thể đổi từ nquyen1603 sang nick này được không?
Mình định đổi để thống nhất với các tên mà mình sử dụng trong youtube, ID trong email và 1 số diễn đàn, đó cũng là tên thật và sinh nhật của mình
Chân thành cảm ơn admin

Xin chào admin CVN
Mình đã kiểm tra và thấy nick nguyenquyen0316 hiện chưa có ai sử dụng, mình có thể đổi từ nquyen1603 sang nick này được không?
Mình định đổi để thống nhất với các tên mà mình sử dụng trong youtube, ID trong email và 1 số diễn đàn, đó cũng là tên thật và sinh nhật của mình
Chân thành cảm ơn admin

Đổi thêm lần nữa hả bạn?

admin co the doi thanh " huynhngoccu" ko ạ? nếu có trùng thì đổi huynhngoccu1987. thank you so much

Chào bạn Admin, mình muốn đổi nick nguyenvutru thành Vertigo vì hồi trước khi đăng ký mình chọn đại 1 tên nên bh muốn đổi lại nick mình thích. Cảm ơn admin rất nhiều ;)

nhờ admin co the doi thanh " huynhngoccu" ko ạ? nếu có trùng thì đổi huynhngoccu1987. thank you so much

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,178
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back