What's new

I AM A NEWBIE (Mem mới nên đọc)

Chip mới tham gia diễn đàn, e đã đọc 101 điều về Phượt. E rất thích được đi du lịch, mong các anh chị giúp đỡ. :)

Em rất thích diễn đàn này, tham gia đã lâu nhưng nay mới reg nick. Rất mong BQT và mọi người giúp đỡ. Xin cám ơn tất cả

newbie xin chào cả nhà, sau khi quét thấy luật nhiều quá, nhưng mình sẽ chấp hành!:D mong phượt ngày càng phát triển ^.^ nào chúng ta cùng phượt nhé

Tôi mới tham gia diễn đàn, đang phấn đầu thành phượt tử, hiện cư trú ở Quảng trị, trong diễn đàn ai người Quảng trị ới cho tiếng làm quen và thành lập hội phượt Quảng trị

Chào BQT ,

Tôi rất hoan nghênh phuot.com,vì qua các hồi ức của ACE với đầy đũ các hình ảnh sống động.khiến tôi tưởng mình đã đích thân cùng tham dự với các bạn trong những chuyến phượt vô cùng kỳ thú.
Tôi đã có đăng ký và đăng nhập.nhưng không hiểu sao mấy hôm nay tôi không xem được các hình ảnh trong diễn đàn .Tôi đã tìm cách đăng nhập trở lại để có thể xem được hình ảnh đầy đũ ,nhưng không thấy chỗ nào để đăng nhập cả .
Xin BQT và Min -Mod vui lòng hướng dẫn để tôi có thể đăng nhập. .
Cảm ơn
trungduong09

Chào BQT ,

Tôi rất hoan nghênh phuot.com,vì qua các hồi ức của ACE với đầy đũ các hình ảnh sống động.khiến tôi tưởng mình đã đích thân cùng tham dự với các bạn trong những chuyến phượt vô cùng kỳ thú.
Tôi đã có đăng ký và đăng nhập.nhưng không hiểu sao mấy hôm nay tôi không xem được các hình ảnh trong diễn đàn .Tôi đã tìm cách đăng nhập trở lại để có thể xem được hình ảnh đầy đũ ,nhưng không thấy chỗ nào để đăng nhập cả .
Xin BQT và Min -Mod vui lòng hướng dẫn để tôi có thể đăng nhập. .
Cảm ơn
trungduong09

Chào mừng bác tham gia cộng đồng Phượt!

Bác đã đăng nhập và đã post được bài rồi nên chắc chắn bác đã có thể xem được toàn bộ ảnh trong các Album và ảnh trong bài viết. Bác kiểm tra lại nhé!

Tôi biết Phượt cách đây gần 2 năm. Dó là dịp em Nhocdenthui cùng 2 bạn nữ dễ thương từ Hà Nội vào tham quan Châu Đốc , quê tôi.
Từ đó thỉnh thoảng tôi vào site đọc các bài viết, tìm hiểu càc thông tin các nơi thành viên đã đi qua, viết bài giới thiệu.
Tôi rất thích các bài viết của các bạn giới thiệu các nơi đã đi qua, hướng dẫn các kỹ năng đi Phượt, các trang bị để có một chuyến đi chu đáo...
Hôm nay tham gia công đồng Phượt, mong được giao lưu cùng các bạn !
Thân mến!

Huỳnh Phúc Hậu

:D

Last edited:
Tôi biết Phượt cách đây gần 2 năm. Dó là dịp em Nhocdenthui cùng 2ba5n gai dễ thương từ Hà Nội vào tham quan Châu Đốc , quê tôi.
Từ đó thỉnh thoảng tôi vào site đọc các bài viết, tìm hiểu càc thông tin các nơi thành viên đã đi qua, viết bài giới thiệu.
Tôi rất thích các bài viết của các bạn giới thiệu các nơi đã đi qua, hướng dẫn các kỹ năng đi Phượt, các trang bị để có một chuyến đi chu đáo...
Hôm nay tham gia công đồng Phượt, mong được giao lưu cùng các bạn !
Thâm Mến!

Huỳnh Phúc Hậu

:D
Xin được thay mặt diễn đàn chào mừng bác!

ui cha cha!!! chắc phải rút êm vào "thất" để tu luyện cho xong cái bí kíp căn bản nì quá!! hihi thanks vì chỉ dẫn nhé...

Em biết đến khái niệm Phượt từ lúc quen với các bạn ở ngoài Hà Nội. Lúc đó nghe Phượt mà vẫn chưa hiểu phượt là gì :">, tiếc là khi ra Hà Nội lúc đầu năm, em vẫn chưa có dịp phượt, dù đã nghe, đã được xem rất nhiều hình ảnh, thích mê đi được :).
Sẽ nhanh có 1 ngày ra lại Hà Nội, lúc đó sẽ ko bỏ lỡ những cung đường phượt phía Bắc nữa....

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,185
189,946
Latest member
Ngvanvuong
Back