What's new

[Chia sẻ] Hành trình ngược dòng Danube qua 7 nước Đông Âu

Mình vừa có chuyến hành trình ngược dòng Danube trên du thuyền từ Romania về đến Áo.
Từ trước đến nay, vào phuot.vn toàn tàu ngầm, giờ muốn chia xẻ chuyến đi cùng mọi người. Cơ khổ, mình lại đi theo tour, chả rõ post bài lên đây có bị phạm quy diễn đàn không nữa?
Mạo muội viết trước mấy dòng hỏi ý kiến các bạn trước, nếu có gì mình xóa thớt.
Chờ ý kiến mọi người.

Hành trình nào rồi cũng phải đến hồi kết thúc.
Hơn 10 ngày đêm đáng nhớ. Được biết, được đi, được đến con sông nổi tiếng châu Âu, 7 nước đông Âu với những vùng đất, con người đẹp đẽ thật sự là một đặc ân.
Trân trọng cám ơn bác kimvanchinh đã đồng hành, cám ơn bạn Mèo lười BH đã động viên tôi suốt câu chuyện này. Cám ơn tất cả đã theo dõi hành trình của tôi.
Vì tôi không có khiếu viết văn, đôi khi chỉ dùng bằng ảnh để minh họa mà ảnh thì xấu mù, rất mong mọi người thông cảm.
Một lần nữa xin cám ơn!

Cảm ơn bác vulq71 đã rất nhiệt tình chia sẻ hình ảnh,cũng như những câu chuyện dọc hành trình Danube của bác.Cảm ơn bác đã cho em được sống lại những kỉ niệm với hai thành phố,Budapest(thủ đô Hungary),và Wien(thủ đô Áo quốc),vốn là hai thành phố em đã có rất rất nhiều lần ghé thăm,cùng những người bạn thân và những kỉ niệm tại nơi đây...Ngoài ra hành trình của bác đi qua những quốc gia như là Romania,Bulgaria,Serbia,Slovakia cũng rất thú vị,bởi vì những nước này vốn rất ít được chia sẻ trên phượt.

Một lần nữa cảm ơn bác vulq71!Em chúc bác luôn mạnh khỏe,bằng an,vui vẻ.Mong một ngày nào đó sẽ được gặp gỡ bác tại Việt Nam! :)

Một trải nghiệm thú vị và bổ ích cho tất cả những ai muốn đi du lịch kiểu du thuyền dọc sông Danoub. Nếu sau này tình hình chính trị khá hơn, chuyến du thuyền này đi đến tận Moldova và ra biển Đen mới thích. Cám ơn tác giả đã cho tôi được xem hình ảnh và cảm nhận về vùng đất hùng vĩ này. Ảnh bạn chụp quá đẹp, máy cũng tốt, thích hợp cho loại hình du lịch và post lên mạng kiểu này.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back