What's new
Re: Tư vấn MUA xe đạp

xe đạp touring hiệu giant escape R3 của mỹ, bánh 700c, niềng xé gió, bánh 24 căm, bánh bộ căm tứ, đùm nhôm, dí thả, cặp vỏ màu zin theo xe, sườn và phụ tùng bằng nhôm, 3 đĩa 8 líp sram, cổ thả, cốt yên nhún, yên zin giant, có phản quang chân căm, có gọng nước và chắn bùn, giá 6,8 triệu

bác xem chiếc này thế nào ạ?

Re: Mua xe loại gì để phượt?

Bạn đang ở Hà Nội ak, thế thì bạn qua cửa hàng xedap24h ở 269 Khuât Duy Tiến - Thanh Xuân ấy, ở đấy có nhiều loại tha hồ lựa chọn phù hợp với túi tiền với bạn nhé

Re: Tư vấn mua xe MTB

4 triệu của bác nhiều sự lựa chọn, em thích Giant nhưng không có điều kiện mua mới, loay hoay tìm được người nhượng lại, đạp ngon lắm bác ợ.

Re: Tư vấn mua xe MTB

Bác thử cố tầm hơn 3tr nữa xem, em có em Giant 690D mua được cách đây 4 tháng,nhưng mà đi được có hơn tháng thì em phải đi công tác nên ko đi nữa,để em nó nằm ở nhà lâu ko được nên đành gạt nước mắt bán em nó vậy.Bác nào quan tâm thì inbox em nhé.Xe em mua,đi ít nên còn mới thậm chí ko có vết xước,vận hành ko lỗi lầm,vẫn còn bảo hành Giant chính hãng đầy đủ ạ.Giá em nó ra đi là 7tr5,có fix rất nhẹ cho bác nào nhà xa ạh ,khi mua em còn tặng bác 1 cái túi xe đạp để trước 150k nữa,vì em h ko dùng nên cũng chẳng cần. EM ở HN nhé. Thanks các bác đã đọc.Bác nào quan tâm alo em : 01668818044.

WP_20140716_10_12_10_Raw__highres-1 by Cá M, on Flickr
WP_20141126_14_44_11_Raw-2 by Cá M, on Flickr
©_aý8Pb ¹:q±#Ã[4ëÛ7IÌ*°éÔãﹾﹾﹾx27;DH%3U°Û2xøUÑ#QE§ß|¬ÞÈ̳Sá^?E0)ìßG\cOÿÔK?]ÿÚÃl)$¾ùZP3Sn¶D²¥¾%®@Aíײ¥9Rv;õ+*YjBÈúðn˨Ìt.D½Q¶Eå}u¤³HxðÂN9ü2mâYtÅ©¤ö$$´öﹾﹾﹾx27;ùﹾﹾﹾx60;#º¶Õ#ûNVn§ﹾﹾﹾx27;ﹾﹾﹾx60;]m µqíÛ)T:½°×;zMêGêNå2û>{þkDwd>O´KíkRÓ ¸àt£ªÔÊRªG~ö\³gn@èâÌíeùþ8!ó by Cá M, on Flickr
WP_20141126_14_43_47_Raw__highres-1 by Cá M, on Flickr
:sosad::sosad:
Mình cũng ở Hà Nội và cũng thích có cái xe đạp để đi. Nhưng ảnh của bạn bị lỗi, ko xem được. Bạn gửi lại ảnh vào [email protected] cho mình xem thế nào nhé

Re: Xin tư vấn về xe đạp gấp

theo suy nghĩ của tôi thì các loại xe gấp chỉ dùng cho du lịch (gấp lại để trên oto) hoặc đi gần, túm lại là tùy vào hoàn cảnh của mình, với giá tiền đó có thể "rước em" MTB của Trink hoặc Jeet, mà MTB có thể dùng cho mọi hoàn cảnh và điều kiện (chỉ là không xếp lại được thôi). Chúc bạn mua được chiếc xe vừa ý

Chào mọi người ! Mình dự định mua 1 con xe đạp gấp bánh xe 20" (Link: http://fornix.vn/xe-dap-gap-20-inch-hieu-fornix-fb2007-pra14-trang-do-1-1-975510.html ) dùng để đi học. Đoạn đường khoảng 6km thì mấy loại xe này chạy có tốt không ? Ai đã từng chạy rồi cho mình ý kiến nha. Cảm ơn !
Xe đạp gắp chạy cự ly như vậy ok, bạn nên mua xe đạp gấp cũ của Nhật, giá từ 2 triệu ~3 triệu, chạy ngon và bền hơn.

2 các pác!
Với nhu cầu of pác chủ ( 6km đi học, đạp lòng vòng...) e thấy xe gấp-bánh 20" dư sức hihi, như e đây: đạp đến PTrang- PNLão, gấp lại-xong quăng lên xe (free) đến ĐL mở ra chạy loanh quanh TP lên dốc-xuống đèo....xong gấp lại quăng lên xe tới BLộc: từ trung tâm đua vào thác Damdri, khứ hồi gần 40km lên dốc - đổ đèo còn hơn ở ĐL nữa...xong quăng lên xe về lại TP....
Nói chung là rất ổn, còn xe TQ thì thời gian đầu e nghỉ chắc cũng k sao đâu.
Vài dòng 8 w mn hihi

Cứ mua đi thôi. có gì đâu mà lăn tăn. đi đường ngắn, không chở nặng thì OK rồi.

Em cũng cần mua con xgame đi chơi dạo vòng vòng. Bác nào có hoặc giới thiệu em với nha 0987130617

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,481
190,101
Latest member
Tantrinhminh
Back