What's new

Rong chơi trên những con đường ven biển ...

Một đêm tháng 4 ... khó ngủ , quyết định lên đường đi chơi đây đó . Sáng sớm 4h thức dậy xếp đồ và lên đường đi Bàu trắng .

Con chiến mã đã đi cùng tôi suốt bao năm ròng đã sẵn sàng lên đường ...

DSC_8028A by tuan_coi, trên Flickr

DSC_0553 by tuan_coi, trên Flickr

DSC_0558 - Sao by tuan_coi, trên Flickr

Sáng sớm đường vắng tha hồ mà phi .... Tôi đi đường qua cầu Phú mỹ qua phà Cát lái , Sài gòn trong đêm trông cũng rất đẹp .

DSC_8853A by tuan_coi, trên Flickr

DSC_8859 by tuan_coi, trên Flickr

DSC_8865 by tuan_coi, trên Flickr

DSC_0389 by tuan_coi, trên Flickr

DSC_0393 by tuan_coi, trên Flickr

DSC_0394 by tuan_coi, trên Flickr

Last edited:
Hồi tháng 11 năm 2012 anh có ghé Phan rí cửa với thằng em họa sĩ ... có uống cafe ớ 1 cái quán gần cây xăng Cầu Nam cùng với 1 anh bạn cũng dân nhiếp ảnh ở Phan rí cửa ko biết có phải em không ...Beginner

DSC_2995 by tuan_coi, trên Flickr

DSC_2998 by tuan_coi, trên Flickr

DSC_3001 by tuan_coi, trên Flickr

DSC_3006 by tuan_coi, trên Flickr

Dạ không anh , bạn này tên là Mỹ , dân chụp ảnh - cùng quê với em thôi .
Quán cafe anh uống là quán sân vườn , khá nổi tiếng tại Phan rí .

Chào bác Tuấn
Xem anh Bác chụp sướng thật, ảnh rất đẹp. Hình như Bác nói Bác là họa sĩ, không biết Bác có quen biết họa sĩ Lê Phương Đông không? Không biết khi nào Bác lại làm 1 tour nữa, cháu thích xem ảnh Bác chụp lắm. Hiện tại cháu đang mày mò chụp choẹt chơi, nhưng chưa nắm được kỹ thuật chụp, có dịp nào Bác đi 2 ngày cuối tuần, Bác cho cháu đu theo với, cháu đang đi làm nên chỉ rảnh ngày thứ 7 và chủ nhật thôi, chủ yếu học kinh nghiệm chụp ảnh. Cám ơn Bác trước, chúc Bác luôn khỏe và có thêm nhiều chuyến đi tốt đẹp, và có thật nhiều shot hình đẹp

Thân chào chú!
Chúc chú sức khỏe và có những tấm hình đẹp trên mọi nẻo đường. Có điều máy chú bị dơ sensor rồi thì phải, không biết chú có phát hiện ra không?

Chào bác Tuấn
Xem anh Bác chụp sướng thật, ảnh rất đẹp. Hình như Bác nói Bác là họa sĩ, không biết Bác có quen biết họa sĩ Lê Phương Đông không? Không biết khi nào Bác lại làm 1 tour nữa, cháu thích xem ảnh Bác chụp lắm. Hiện tại cháu đang mày mò chụp choẹt chơi, nhưng chưa nắm được kỹ thuật chụp, có dịp nào Bác đi 2 ngày cuối tuần, Bác cho cháu đu theo với, cháu đang đi làm nên chỉ rảnh ngày thứ 7 và chủ nhật thôi, chủ yếu học kinh nghiệm chụp ảnh. Cám ơn Bác trước, chúc Bác luôn khỏe và có thêm nhiều chuyến đi tốt đẹp, và có thật nhiều shot hình đẹp

Mình có biết ... Đông đó đám họa sĩ hay gọi là Đông bao la ... Ok nếu có dip4 nào đi ngắn ngày mình sẽ alo cho bạn .

Thân chào chú!
Chúc chú sức khỏe và có những tấm hình đẹp trên mọi nẻo đường. Có điều máy chú bị dơ sensor rồi thì phải, không biết chú có phát hiện ra không?

Có mình có biết bạn ... cám ơn bạn nhé elfarol .

Thấy anh Tuan Coi chụp hình phong cảnh đẹp quá. Muốn được giao lưu học hỏi kinh nghiệm từ anh. Em nghe anh nói anh ở quận 7 vậy cũng gần em . em ở bên quận 4. Mong được giao lưu với anh ạ.

Thấy anh Tuan Coi chụp hình phong cảnh đẹp quá. Muốn được giao lưu học hỏi kinh nghiệm từ anh. Em nghe anh nói anh ở quận 7 vậy cũng gần em . em ở bên quận 4. Mong được giao lưu với anh ạ.

Ok ... lúc nào rảnh bạn cứ alo cho mình , số dt mình 0906999990 .

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,545
190,116
Latest member
Thangcho07
Back