What's new
Em chào cả nhà. Cho em xin được hỏi một số vấn đề mà em đang sắp chuẩn bị.
Tình hình em năm nay 24t. Em vẫn còn là sinh viên, nhà cửa không, tài sản không, kể cả du lịch nước ngoài em cũng không luôn.
Nhưng hiện tại em đang tham gia một “Ca đoàn” của Đạo Thiên Chúa. May mắn em được có trong danh sách sẽ đi qua Mỹ để hát và trình diễn về nhạc Công Giáo.
Ở bên đó có giấy giới thiệu và có ghi rỏ Họ tên của những người mà bên kia xác nhận và có cả tên em.
Vậy em xin Anh Chị nào có kinh nghiệm cho em hỏi vì em chưa bao giờ phỏng vấn hay có kinh nghiệm đi Mỹ cả. Cho em hỏi vậy xác suất xin visa liệu có khó không khi bên kia có giấy gửi về?
Và em sẽ đi vào khoản đầu tháng 12 này.
Em cảm ơn quý Anh Chị nhiều.

Em chào cả nhà. Cho em xin được hỏi một số vấn đề mà em đang sắp chuẩn bị.
Tình hình em năm nay 24t. Em vẫn còn là sinh viên, nhà cửa không, tài sản không, kể cả du lịch nước ngoài em cũng không luôn.
Nhưng hiện tại em đang tham gia một “Ca đoàn” của Đạo Thiên Chúa. May mắn em được có trong danh sách sẽ đi qua Mỹ để hát và trình diễn về nhạc Công Giáo.
Ở bên đó có giấy giới thiệu và có ghi rỏ Họ tên của những người mà bên kia xác nhận và có cả tên em.
Vậy em xin Anh Chị nào có kinh nghiệm cho em hỏi vì em chưa bao giờ phỏng vấn hay có kinh nghiệm đi Mỹ cả. Cho em hỏi vậy xác suất xin visa liệu có khó không khi bên kia có giấy gửi về?
Và em sẽ đi vào khoản đầu tháng 12 này.
Em cảm ơn quý Anh Chị nhiều.

Được em !! Cứ làm, cần chị tư vấn free cho em

Mình chỉ có mỗi công việc để thuyết phục là mình sẽ quay lại. Mình làm kế toán trưởng, cũng chỉ có mình làm kế toán ở Cty nên phải về làm kiểm toán và báo cáo tài chính cho năm 2017. Còn bạn trai mình cũng quay về vn để đi dạy. Tết thì 2 đứa mua vé bay từ hn đi Malaysia chơi 9 ngày. Mình có thể xin thư của sếp về vụ công việc nếu cần. Hix. Các bạn nói làm mình phân vân quá. Giờ chuyển sang tự đi thì ko dùng đc giấy mời, ko biết có ổn ko =(((((

Bạn Gina1999 nói chính xác
Nếu muốn làm visa Mỹ em phải lên đây nhờ các cao thủ giúp, e mà đi qua dịch vụ nó làm là em ân hận suốt đời (như chị).
Em câng cứ ibox chị chị tư vấn cho free 100%
chúc em sáng suốt

Nếu muốn làm visa Mỹ em phải lên đây nhờ các cao thủ giúp, e mà đi qua dịch vụ nó làm là em ân hận suốt đời (như chị).
chúc em sáng suốt

mình cũng vừa hỏi qua dịch vụ tư vấn visa Mỹ sau một thời gian đọc các thông tin trên mạng, nhưng nghe họ tư vấn thì họ nói là mọi giấy tờ mình đều tự chuẩn bị, họ chỉ hỗ trợ là luyện tập mình câu hỏi phỏng vấn thôi mà lấy phí là 100$, hichic, giờ mình hoang mang quá :(((

mình cũng vừa hỏi qua dịch vụ tư vấn visa Mỹ sau một thời gian đọc các thông tin trên mạng, nhưng nghe họ tư vấn thì họ nói là mọi giấy tờ mình đều tự chuẩn bị, họ chỉ hỗ trợ là luyện tập mình câu hỏi phỏng vấn thôi mà lấy phí là 100$, hichic, giờ mình hoang mang quá :(((
Lũ mất dạy !!
Bạn tự làm đi
Mình tư vấn cho

Em phỏng vấn hôm 25 rồi. Vừa nhận visa sang nay. Hehe. Em cứ nói thật từ a đến z vụ sang thăm bạn trai và gia đình bên đó. Bác phỏng vấn hơi béo và hói ( Hà Nội), nghe nói khó tính mà vẫn OK cho em visa. May thế.
chúc em sáng suốt

Xin chào, các bạn cho mình hỏi 1 vấn đề ở ngoài tí.

Vé mình bay sang Mỹ quá cảnh ở Nhật (Narita). Như vậy, mình có phải xin visa Nhật ko ạ. Lần đầu tiên bay xa, mong được giúp đõ ạ. Cám ơn các bạn nhiều.

@Vanchi12: Hey, chúc mừng bạn chúc bạn có chuyến đi vui vẻ. Chuẩn bị tinh thần là sẽ bị đau lưng ê ẩm sau chuyến bay dài nhé... he he

Em phỏng vấn hôm 25 rồi. Vừa nhận visa sang nay. Hehe. Em cứ nói thật từ a đến z vụ sang thăm bạn trai và gia đình bên đó. Bác phỏng vấn hơi béo và hói ( Hà Nội), nghe nói khó tính mà vẫn OK cho em visa. May thế.
Chúc mừng em
Với Mỹ thì cứ thật là thắng.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,080
Latest member
Cuadep
Back