What's new
Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)

Last edited by a moderator:
Chào các bạn, mình sắp tới có kế hoạch đi Điệp Sơn và Tây Nguyên từ ngày 19/03 - 27/03 này. Mình hiện tại mới chỉ đi 1 mình và đi máy bay vào SG, sau đó bắt bus đi Buôn Mê hoặc Nha Trang. Mình chưa lên plan cụ thể vì cũng còn phân vân nhiều. Chiều về mình về Buôn Mê-HN.
Muốn hỏi có bạn nào tầm đó rảnh cũng muốn đi khám phá vài vùng đất thì cùng join với mình và muốn giao lưu với các bạn ở Tây Nguyên, Tây Ninh, Nha Trang khi mình đặt chân đến.
Contact của mình:
- email: [email protected]
- sđt: o906128 chín chín một.
Cảm ơn các bạn đã đọc. Rất rất mong có thêm bạn!

Có bạn nào đang ở Hà Giang (12, 13/3) muốn đi phượt ko? Mình xong việc muốn đi chơi rồi về Hà Nội chiều tối ngày Chủ Nhật. Gọi 0964.608.601 - Phương, nam. Thuê hoặc mua con xe Win chạy cũng ok.

27/3-30/3 mình vào Quy Nhơn cũng muốn đến nơi này mà chưa có thông tin.
Có bạn nào đi Quy Nhơn dịp này không?

Nên đi Kỳ Co sớm, dự là 1 năm nữa sẽ nát với kiểu đổ xô đến.
Cách đây 2 năm thì hoang sơ và rất sạch.
Bạn cần thông tin gì?

Nên đi Kỳ Co sớm, dự là 1 năm nữa sẽ nát với kiểu đổ xô đến.
Cách đây 2 năm thì hoang sơ và rất sạch.
Bạn cần thông tin gì?
Cách để đi ra Kỳ Co ạ? Nếu không mua tour ra bến thuyền thì có thuyền ra đó không? Em tìm tour mà cũng không có.

Tìm bạn vi vu Nha Trang và các điểm lân cận trong mấy ngày này (14,15,16/3), trừ cực Đông đã đi hồi cuối tháng 2. Hú mình 0914913-một một tám ?

Lần đầu phượt ra Bắc, từ ngày 24-28/3, dự kiến tham quan 2 điểm là Sapa và Ninh Bình, có bác nào hướng dẫn cũng như chia sẽ với em không a?

Mình đã đặt vé bay SG tối 28/3, ban đầu kế hoạch đi Campuchia hoặc các tỉnh miền Nam, nhưng hiện giờ chỉ còn một mình, bạn nào rảnh thời gian trên hoặc có kế hoạch nào đó thì cho mình theo với nhé :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,556
190,122
Latest member
tomulan
Back